ราคา 100000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 34.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 2941.00 บาท/ตารางเมตร
โครงการ คอนโด Ideo ราชเทวี

กิตติ สิทธิศาสตร์สกุล
0819258668
2014-03-02 00:00:00.0
เลขที่ประกาศ: 88407
รายละเอียดเพิ่มเติม
ขายดาวน์ห้อง 1505 ,34ตรม.
ขาย100000บาท
สนใจติดต่อ0819258668/คุณต้อง

จำนวนอาคาร:
0

รายละเอียดเพิ่มเติม:
ขายดาวน์คอนโดIdeo ราชเทวี - คอนโด ขายดาวน์
คอนโด Ideo ราชเทวี

รายละเอียดอาคาร 0 อาคาร

รูปแบบห้อง 0 แบบ

รายชื่อประกาศขายหรือเช่าทั้งหมดของโครงการนี้ 3 ประกาศ

ขายคอนโดโครงการ คอนโด Ideo ราชเทวี - 2750000 บาท ติดต่อคุณ easycondo easycondo

เลขที่: 362461
2021-08-07 14:17:45.0
Add to wishlist

คอนโด Ideo ราชเทวี

ขนาดพื้นที่ 26.0 ตารางเมตร

easycondo easycondo

0992296397

ขาย 2750000.00 บาท

ให้เช่าคอนโดโครงการ คอนโด Ideo ราชเทวี - 30000 ต่อเดือน ติดต่อคุณ Akkravat

เลขที่: 183284
2016-07-20 22:45:45.0
Add to wishlist

คอนโด Ideo ราชเทวี

ขนาดพื้นที่ 34.0 ตารางเมตร

Akkravat

0899925495

เช่า 30000.00 บาท

ขายดาวน์คอนโดIdeo ราชเทวี - คอนโด ขายดาวน์

เลขที่: 88407
2014-03-02 00:00:00.0
Add to wishlist

คอนโด Ideo ราชเทวี

ขนาดพื้นที่ 34.0 ตารางเมตร

กิตติ สิทธิศาสตร์สกุล

0819258668

ขาย 100000.00 บาท
HIGHLIGHT PROPERTY
รายการประกาศที่ดูล่าสุด (Recent Advertise List)
ขายดาวน์คอนโดIdeo ราชเทวี - คอนโด ขายดาวน์
ขาย 100000.00 บาท
สตูดิโอ 28 ตรม แถวรถไฟฟ้า BTS ราชเทวี ราคาถูก - คอนโด ขาย
ขาย 2600000.00 บาท
ขายด่วน คอนโด Regent Home พงษ์เพชรนิเวศน์ ราคาคุยได้ - คอนโด ขาย