ราคา 50000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 30.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 1666.00 บาท/ตารางเมตร
โครงการ ไม่ได้ระบุ

เบญชญา อุปเทห์
0841625095
2015-02-10 00:00:00.0
เลขที่ประกาศ: 151894
รายละเอียดเพิ่มเติม
ขายใบจอง ชั้น28 ทิศ ตะวันตก ขนาด 29.5 ตรม

จำนวนอาคาร:
0

รายละเอียดเพิ่มเติม:
ขายใบจองไอดิโอ คิว สยามราชเทวี - คอนโด ขาย
ไม่ได้ระบุ

รายละเอียดอาคาร 0 อาคาร

รูปแบบห้อง 0 แบบ

รายชื่อประกาศขายหรือเช่าทั้งหมดของโครงการนี้ 1 ประกาศ

ขายใบจองไอดิโอ คิว สยามราชเทวี - คอนโด ขาย

เลขที่: 151894
2015-02-10 00:00:00.0
Add to wishlist

ไม่ได้ระบุ

ขนาดพื้นที่ 30.0 ตารางเมตร

เบญชญา อุปเทห์

0841625095

ขาย 50000.00 บาท
HIGHLIGHT PROPERTY
รายการประกาศที่ดูล่าสุด (Recent Advertise List)
ขายใบจองไอดิโอ คิว สยามราชเทวี - คอนโด ขาย
ขาย 50000.00 บาท
ขายคอนโด อาคารชุด ตรีทศสมาร์ทลิฟวิ่ง ศรีอยุธยา
ขาย 7500000.00 บาท
ขายใบจอง Wish Signature ถ.เพชรบุรี หลังพารากอน ราคาถูก pre sale - คอนโด ขาย
ขาย 130000.00 บาท
1017SP - Condo in Asok area for Sale, BKK/ Asok - คอนโด ขาย
ขาย 7000000.00 บาท
คอนโดต้องการขาย วิช ซิกเนเจอร์ มิดทาวน์ สยาม เพชรบุรี ถนนพญาไท ราชเทวี 1 ห้องนอน พร้อมอยู่ ราคาถูก
ขาย 6000000.00 บาท
ให้เช่าคอนโดโครงการ Villa Ratchatewi - 45000 ต่อเดือน ติดต่อคุณ Kit Kit
เช่า 25000.00 บาท
ขายคอนโดใกล้ BTS ราชเทวี ราคาเริ่มต้นเพียง 125,000บาทต่อ ตรม.
ขาย 4780000.00 บาท
ขายคอนโดโครงการ โนเบิล ครีเอท - 799500 บาท ติดต่อคุณ ป๊อบ
ขาย 799500.00 บาท
ให้เช่าคอนโด เลต ไอซ์ ราชเทวี LETTE IZE RATCHATHEWI แต่งครบ พร้อมอยู่ ใกล้ bts ราชเทวี