ราคา 1900000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 37.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 51841.74 บาท/ตารางเมตร
ชั้น 3
เลขที่ห้อง 532/69
โครงการ ไม่ได้ระบุ

pop wong
0868025609
2019-08-13 14:21:57.0
เลขที่ประกาศ: 285394
รายละเอียดเพิ่มเติม
CM03240 ขาย คอนโด เซเว่น ซี รีสอร์ท จอมเทียน Seven Seas Condo Resort Jomtien คอนโดมิเนียม ถนนชัยพฤกษ์ ต.หนองปรือ อ.บางละมุง จ.ชลบุรี เนื้อที่ 36.65 ตร.ม. 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ 1 ห้องรับแขก ชั้น 3 ตึก B พร้อมที่่จอดรถ ภายในตกแต่งสวยงาม เตาไฟฟ้า เฟอร์นิเจอร์ครบครัน เครื่องใช้ไฟฟ้าต่างๆ แอร์ 2 เครื่อง ทีวี ตู้เย็น ไมโครเวฟ กาน้ำร้อน พร้อมสิ่งอำนวยความสะดวกภายในโครงการ รถรับส่งคอนโด-ชายหาด สระว่ายน้ำ ถนนกว้าง 6 เมตร พร้อมจุดพักรถชั่วคราวภายในโครงการ ทีมรักษาความปลอดภัยตลอด 24 ชม. และระบบกล้องวงจรปิด สวนสาธารณะอันร่มรื่นพร้อมบรรยากาศน่าประทับใจ ทำเลดี เดินทางสะดวก ใกล้ถนนสุขุมวิท เดินทางเพียง 1 ชม.จากสนามบินสุวรรณภูมิ ใกล้ชายหาดจอมเทียน ตลาดน้ำ 4 ภาค Big C เทสโก้ โลตัส Under Waterworld ห้องสวย วิวสวน พร้อมอยู่ ราคา 1,900,000 บาท สนใจติดต่อได้ที่ 086-802-5609 line 0868025609 ป๊อบ

จำนวนอาคาร:
0

รายละเอียดเพิ่มเติม:
ด่วนก่อนราคาจะปรับขึ้น ขายดาว์นคอนโด 2 ชั้น Metro Sky Sukhumvit 151,010 บาท - คอนโด ขายดาวน์
ไม่ได้ระบุ

รายละเอียดอาคาร 0 อาคาร

รูปแบบห้อง 0 แบบ

รายชื่อประกาศขายหรือเช่าทั้งหมดของโครงการนี้ 3 ประกาศ

ขายคอนโดโครงการ ออริจิ้น เพลส บางนา - 420000 บาท ติดต่อคุณ ป๊อบ

เลขที่: 527460
2025-08-07 18:51:03.0
Add to wishlist

ไม่ได้ระบุ

ขนาดพื้นที่ 28.0 ตารางเมตร

ป๊อบ

0868025609

ขาย 420000.00 บาท

ขายคอนโดโครงการ เซเว่น ซี รีสอร์ท จอมเทียน - 1900000 บาท ติดต่อคุณ pop wong

เลขที่: 285394
2019-08-13 14:21:57.0
Add to wishlist

ไม่ได้ระบุ

ขนาดพื้นที่ 37.0 ตารางเมตร

pop wong

0868025609

ขาย 1900000.00 บาท

ขายคอนโดโครงการ ไม่ได้ระบุ - 9000000 บาท ติดต่อคุณ ken charee ken charee