ราคา 950000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 74.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 12837.84 บาท/ตารางเมตร
ชั้น 7
เลขที่ห้อง 822/96
โครงการ ไม่ได้ระบุ

pop wong
0868025609
2019-02-18 13:34:15.0
เลขที่ประกาศ: 277234
รายละเอียดเพิ่มเติม
CM03057 ขายขาดทุน แกรนด์ แคริบเบียน คอนโด รีสอร์ท พัทยา Grande Caribbean Condo Resort Pattaya คอนโดมิเนียม ถนนทัพพระยา ตำบลหนองปรือ อำเภอบางละมุง จังหวัดชลบุรี เนื้อที่ 73.89 ตร.ม.ห้อง Combine 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ 1 ห้องรับแขก ชั้น 7 พร้อมที่จอดรถ ภายในตกแต่งสวยงาม ครัวบิลท์อิน เครื่องใช้ไฟฟ้า แอร์ 3 เครื่อง ทีวี 2 เครื่อง ตู้เย็น เครื่องทำน้ำอุ่น เฟอร์นิเจอร์ต่างๆ ตู้เสื้อผ้า เตียงนอนพร้อมที่นอน ชุดโซฟา ชั้นวางทีวี โต๊ะอาหาร พร้อมสิ่งอำนวยความสะดวกภายในโครงการ สระว่ายน้ำ จากุซชี่ สวนน้ำบนถ้ำ น้ำตกโดยรอบ ฟิตเนส สวนหย่อม สนามเด็กเล่น ลิฟท์ การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง รปภ. กล้องวงจรปิด ทำเลดี เดินทางสะดวก ใกล้พัทยาชูส์สรรพสินค้า เฟรนด์ชิฟซุปเปอร์มาร์เก็ต ห้างสรรพสินค้าตึกคอมพัทยา ท็อปส์ซุปเปอร์มาร์เก็ต (ตึกคอมพัทยา) บาหลีฮายพลาซ่า Family Mart ร้านสะดวกซื้อ ซับเวย์ แมคโดนัลด์ (ลิโด้ พัทยา) เอสแอนด์พี (ตึกคอมพัทยา) พิซซ่าเฮ้าส์ โรงพยาบาลพัทยาเมโมเรียล เป็นแหล่งธุรกิจ แหล่งท่องเที่ยว เหมาะสำหรับซื้อไว้พักอาศัยและลงทุนในอนาคต โครงการใหม่ ขายดาวน์ขาดทุน 950,000 บาท ราคาหน้าสัญญา 4,069,305 บาท สนใจติดต่อได้ที่ 086-802-5609 line 0868025609

จำนวนอาคาร:
0

ไม่ได้ระบุ

รายละเอียดอาคาร 0 อาคาร