ราคา 5900000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 88.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 67045.45 บาท/ตารางเมตร
ชั้น 16
โครงการ ลุมพินี เพลส นราธิวาส-เจ้าพระยา

Surakit Tangwituwanich
0813728599
2016-01-21 17:10:10.0
เลขที่ประกาศ: 178075
รายละเอียดเพิ่มเติม
For Sell & Rent : Lumpini Place Rama 3 River View Selling price : 5.9 Mb Monthly Rental : 28,000 THB Room detail : 16th floor, 88 sqm. 2/Bedroom, 2/Bathroom, Living room, Balcony, Kitchen, 2/Car parks Fully furnish with Electric appliances LCD TV, Microwave, Refrigerator, Air-Condition, Water heater, Cooking hood, Electronic stove, Washing Machine etc., Facility 1. High quality swimming pool and Gym. 2. High security with CCTVs, Key card and 24 hours Security guards, For more info : 0813728599

วันที่เริ่มโครงการ:
2014-01-01 00:00:00.0

รายละเอียดเพิ่มเติม:
ลุมพินี เพลส นราธิวาส-เจ้าพระยา

รายละเอียดอาคาร 1 อาคาร

ชื่ออาคาร/ตึก: ลุมพินี เพลส นราธิวาส-เจ้าพระยา

รูปแบบห้อง 0 แบบ

รายชื่อประกาศขายหรือเช่าทั้งหมดของโครงการนี้ 3 ประกาศ

HIGHLIGHT PROPERTY
รายการประกาศที่ดูล่าสุด (Recent Advertise List)
ขายคอนโดโครงการ ลุมพินี เพลส นราธิวาส-เจ้าพระยา - 5900000 บาท ติดต่อคุณ Surakit Tangwituwanich
ขาย 5900000.00 บาท
ให้เช่า คอนโด Circle Condo 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ ชั้น 23 ขนาด 40 ตรม เฟอร์พร้อมเครื่องใช้ไฟฟ้าครบ
เช่า 22000.00 บาท
ขายคอนโดโครงการ The Room Sukhumvit 69 เดอะรูม สุขุมวิท 69 - 16000000 บาท ติดต่อคุณ Sukrit