ราคา 6200000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 95.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 65263.16 บาท/ตารางเมตร
ชั้น 10
โครงการ ลุมพินี เพลส นราธิวาส-เจ้าพระยา

nutchayathon kunsiritanutum
0819604265
2015-06-27 00:49:22.0
เลขที่ประกาศ: 172249
รายละเอียดเพิ่มเติม
คอนโด ลุมพินีเพลส นราธิวาส ชั้น 10 ตึก C 95 ตรม. สามารถมองเห็นวิวติดแม่น้ำและถนน ทำเลดีมาก 3 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ ห้องครัวอุปกรณ์ครบ มีเฟอร์นิเจอร์พร้อม แอร์ 4 ยูนิต พนักงานรักษาความปลอดภัย 24 ชม. มี CCTV ,ร้านสะดวกซื้อ,ร้านอาหาร, ร้านเสริมสวย, ฟิตเนส, สนามบาสเกตบอล สนามเด็กเล่น สระว่ายน้ำ มีที่จอดรถสะดวก 2 ที่ ง่ายต่อการเดินทางไปยัง ย่าน CBD ,รถไฟฟ้า BRT , ทางด่วน ,โลตัสหรือเซ็นทรัลพระราม 3 น้ำไม่ท่วม ราคาต่ำกว่า ค่าโอนคนละครึ่ง สนใจสอบถามได้ที่เบอร์ 081-960-4265

วันที่เริ่มโครงการ:
2014-01-01 00:00:00.0

รายละเอียดเพิ่มเติม:
ลุมพินี เพลส นราธิวาส-เจ้าพระยา

รายละเอียดอาคาร 1 อาคาร

ชื่ออาคาร/ตึก: ลุมพินี เพลส นราธิวาส-เจ้าพระยา

รูปแบบห้อง 0 แบบ

รายชื่อประกาศขายหรือเช่าทั้งหมดของโครงการนี้ 3 ประกาศ

HIGHLIGHT PROPERTY
รายการประกาศที่ดูล่าสุด (Recent Advertise List)
ขายคอนโดโครงการ ลุมพินี เพลส นราธิวาส-เจ้าพระยา - 6200000 บาท ติดต่อคุณ nutchayathon kunsiritanutum
ขาย 6200000.00 บาท
ขายคอนโดโครงการ THE KRIS EXTRA 4 | เดอะ คริส เอ็กซ์ตร้า 4 - 2550000 บาท ติดต่อคุณ จอมวงศ์ สุวรรณราช
ขาย 2700000.00 บาท
ให้เช่าคอนโดโครงการ มิลเลนเนียม เรสซิเด้นส์ แอท สุขุมวิท - 52000 ต่อเดือน ติดต่อคุณ Kittima Kb