ราคา 23900000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 260.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 91923.08 บาท/ตารางเมตร
ชั้น 33
โครงการ เพรสซิเดนท์ ปาร์ค คอนโดมิเนี่ยม

คุณเต้อ
0959746515
2025-07-30 16:26:45.0
เลขที่ประกาศ: 527373
รายละเอียดเพิ่มเติม
ขาย คอนโด President Park (เพรสซิเดนท์ พาร์ค) สุขุมวิท 24 3 ห้องนอน 260 ตรม.

:: รายละเอียด ::
- ห้องขนาดใหญ่ 260 ตร.ม. ชั้น 33 อาคาร Pine Tower
- 3 ห้องนอน 4 ห้องน้ำ 1 ห้องแม่บ้าน
- สภาพดี พื้นที่กว้างขวาง เหมาะสำหรับครอบครัวใหญ่
- พร้อมเฟอร์นิเจอร์ และเครื่องใช้ไฟฟ้า (ตามรูป)
- ค่าส่วนกลางประมาณ 30 บาท/ตร.ม./เดือน

:: จุดเด่นทำเล ::
- BTS พร้อมพงษ์ 1.5 กม.
- เอ็มโพเรียม / เอ็มควอเทียร์ 1.5 กม.
- รพ.สมิติเวช สุขุมวิท 2 กม.
- สวนเบญจสิริ 1.7 กม.

ราคาขาย: 23,900,000 บาท
ค่าธรรมเนียมโอน: ฝ่ายละครึ่ง
ภาษี: ผู้ขาย

สอบถามข้อมูลเพิ่มเติม
ติดต่อ: คุณเต้อ 095.974.6515
Line: theprideperty
The Prideperty Co., Ltd.
https://theprideperty.com
นายทุนรับขายฝาก รับซื้อด่วน และนายหน้ารับฝากขาย

วันที่เริ่มโครงการ:
0020-05-05 00:00:00.0

รายละเอียดเพิ่มเติม:
เพรสซิเดนท์ ปาร์ค คอนโดมิเนี่ยม

รายละเอียดอาคาร 1 อาคาร

ชื่ออาคาร/ตึก: เพรสซิเดนท์ ปาร์ค คอนโดมิเนี่ยม

รูปแบบห้อง 0 แบบ

รายชื่อประกาศขายหรือเช่าทั้งหมดของโครงการนี้ 6 ประกาศ

ขาย คอนโด President Park สุขุมวิท 24 3 ห้องนอน 260 ตรม.

เลขที่: 527373
2025-07-30 16:26:45.0
Add to wishlist

เพรสซิเดนท์ ปาร์ค คอนโดมิเนี่ยม