ราคา 18000000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 223.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 80717.49 บาท/ตารางเมตร
ชั้น 34
โครงการ เพรสซิเดนท์ ปาร์ค คอนโดมิเนี่ยม

ทรรศนันทน์ ทรงเสถียรสิริ
0646497956
2022-04-22 21:10:19.0
เลขที่ประกาศ: 395013
รายละเอียดเพิ่มเติม
ขาย คอนโด เพรสซิเดนท์ ปาร์ค คอนโดมิเนี่ยม / President Park Condominium 223 ตรม.

:: รายละเอียด ::
- พื้นที่ 223 ตรม.
- ชนิด 3 ห้องนอน 3 ห้องน้ำ
- อาคาร A
- ชั้นที่ 34 จากทั้งหมด 40 ชั้น
- ระเบียงหันทางทิศ ตะวันออก
- วิว เมือง

ROOM DETAIL PRESIDENT PARK (CEDAR, PINE, OAK TOWER)
ROOM TYPE 3 BEDS/BATH 3
TOTAL AREA 223 SQM.
FLOOR 34
ROOM TYPE SIMPLEX
DIRECTION CITY VIEW
(10 MINS. WALK TO BTS PHROM PHONG)

ที่จอดรถ
รปภ 24ชม.
กล้องวงจรปิดโครงการ
ประตู KEY CARD

***LOCATION : KHLONG TOEI, BANGKOK***
CONDO FOR RENT THE PRESIDENT PARK SUKHUMVIT 24
CONDOMINIUM FOR RENT. THE ULTRA-CHIC EMPORIUM SHOPPING CENTER IS JUST MINUTES DOWN THE ROAD AND FOR
GROCERIES,
BIG C & TESCOLOTUS ARE WITHIN WALKING DISTANCE, WHILST SIAM PARAGON, SIAM DISCOVERY CENTER,
CENTRAL CHIDLOM AND GAYSORN PLAZA ARE EASILY REACHED BY BTS SKYTRAIN.

แนะนำข้อมูล สำหรับการเดินทาง :
GETTING AROUND
-TERMINAL 21
-EMPORIUM
-BENJASIRI PARK
-CHUWIT PARK
-BUMRUNGRAD HOSPITAL

MRT LOGO MRT สายสีน้ำเงิน – ศูนย์การประชุมแห่งชาติสิริกิติ์ ( ≈ 0.6 กม.)
BTS LOGO BTS สายสุขุมวิท – พร้อมพงษ์ ( ≈ 1 กม.)