ราคา 10500000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 101.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 103960.40 บาท/ตารางเมตร
ชั้น 2
โครงการ เดอะไรซ์ สุขุมวิท39

Kate
0814561326
2023-04-15 22:49:29.0
เลขที่ประกาศ: 438514
รายละเอียดเพิ่มเติม
ขาย คอนโด วิวสวน ร่มรื่น เดอะไรซ์ สุขุมวิท39 101 ตรม. 2นอน 2น้ำ ชั้น2 ใกล้btsพร้อมพงษ์

:: จุดเด่น ::
ห้องได้รับการดูแลเป็นอย่างดี

:: รายละเอียด ::
- พื้นที่ 101 ตรม.
- ชนิด 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ
- อาคาร B
- ชั้นที่ 2 จากทั้งหมด 8 ชั้น
- ระเบียงหันทางทิศ ตะวันออก
- วิว สวน

:: รายละเอียดโครงการ ::
- ชื่อโครงการ: เดอะไรซ์ สุขุมวิท39 / The Rise Sukhumvit 39

:: สถานที่ใกล้เคียง ::
BTSพร้อมพงษ์
โรงพยาบาล สมิติเวช
American School of Bangkok
Emquartier
BTS ทองหล่อ
พิกัด: http://maps.google.com/maps?q=13.735605,100.573197

ราคา: 10,500,000 บาท

สนใจติดต่อ: Kate 0814561326
Line: akebob2520
Mobile/WhatsApp:+66-81-456-1326
Line ID: akebob2520

วันที่เริ่มโครงการ:
0020-05-05 00:00:00.0

รายละเอียดเพิ่มเติม:
เดอะไรซ์ สุขุมวิท39

รายละเอียดอาคาร 1 อาคาร

ชื่ออาคาร/ตึก: เดอะไรซ์ สุขุมวิท39

รูปแบบห้อง 0 แบบ

รายชื่อประกาศขายหรือเช่าทั้งหมดของโครงการนี้ 4 ประกาศ

ให้เช่า คอนโด 2 ห้องนอน เดอะไรซ์ สุขุมวิท39 102 ตรม. ห้องกว้าง ทำเลดี ราคาดีมาก

เลขที่: 442166
2023-05-17 16:22:44.0
Add to wishlist

เดอะไรซ์ สุขุมวิท39

ขนาดพื้นที่ 102.0 ตารางเมตร

admin wealthiness

0926905445

เช่า 35000.00 บาท