ราคา 9000000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 105.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 85714.29 บาท/ตารางเมตร
ชั้น 4
โครงการ เดอะไรซ์ สุขุมวิท39

Pim
0836461464
2022-07-25 16:22:00.0
เลขที่ประกาศ: 405744
รายละเอียดเพิ่มเติม
ขายคอนโด The Rise Sukhumvit 39 คอนโดใจกลางสุขุมวิท พื้นที่ 105.5 ตร.ม. ชั้น 4 ขนาด 2 ห้องนอน

รายละเอียด
ตึก A
ชั้น 4
ขนาด 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ พร้อมอ่างอาบน้ำ
พื้นที่ 105.5 ตร.ม.
ห้องหันทิศใต้
ที่จอดรถ Fix 2 คัน

ขายพร้อม แอร์ติดผนัง 2 ตัว แอร์ฝังห้องรับแขก ทางเดิน

สถานที่ตั้ง สุขุมวิท 39 แยก พร้อมมิตร 1 เดินทางสะดวกมาก สามารถเข้าออกได้ 2 เส้นทาง สุขุมวิท 39 และสุขุมวิท 49

ลิฟท์ ที่จอดรถ การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง กล้องวงจรปิด สระว่ายน้ำห้องเซาว์น่า ฟิตเนส สวนหย่อม / พื้นที่จัดบาร์บีคิว

สถานที่
The Rise Sukhumvit 39 (เดอะ ไรซ์ สุขุมวิท 39) เดินทางสะดวกเพียง 950 เมตร หรือประมาณ 12 นาที เดินจาก พร้อมพงษ์
ทางด่วนที่ใกล้ที่สุดอยู่ที่ 3.7 กิโลเมตร จากคอนโด

หลากหลายร้านค้าในบริเวณรอบๆคอนโด
สุขุมวิท 39 คอมเพล็กซ์ ห่างจากคอนโด 380 เมตร (เดิน 5 นาที)
วิลล่ามาร์เก็ต (สุขุมวิท 49) – 560 เมตร (เดิน 7 นาที)
เดอะแมนเน่อร์ – 610 เมตร (เดิน 7 นาที)
ศูนย์การค้าดิเอ็มโพเรี่ยม – 990 เมตร (ขับรถ 7 นาที)
UFM Fuji Super Express – 1.1 กิโลเมตร (ขับรถ 5 นาที)
โรงเรียนที่ใกล้ที่สุด
โรงเรียนอนุบาลอัสสรัตน์ (ไอวี่บาวนด์) ระยะทางประมาณ 750 เมตร เดินทาง (ประมาณ เดิน 9 นาที)
โรงเรียนอนุบาลนานาชาติเลดี้เบิร์ด – 1.1 กิโลเมตร (ขับรถ 5 นาที)
โรงเรียนนานาชาติเออร์ลี่เลิร์นนิ่งเซ็นเตอร์ – 1.2 กิโลเมตร (ขับรถ 5 นาที)
โรงเรียนอนุบาลนานาชาตินิวแบมบิโน – 1.3 กิโลเมตร (ขับรถ 6 นาที)
ดิอเมริกันสคูลออฟแบงค์ค็อก – 1.3 กิโลเมตร (ขับรถ 6 นาที)
โรงพยาบาลพร้อมมิตร เป็นโรงพยาบาลที่ใกล้ที่สุดซึ่งตั้งอยู่ 270 เมตร จากคอนโดมิเนียมจะใช้เวลาประมาณ เดิน 3 นาที