ราคา 1289000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 40.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 32225.00 บาท/ตารางเมตร
โครงการ คอนโด ใกล้เซ็นทรัลเฟสติวัล

Global Connexion
0846111781
2023-01-10 07:27:31.0
เลขที่ประกาศ: 425060
รายละเอียดเพิ่มเติม
============================

☎️ Contact
Phone : 080-414-4884
Line ID : @globalconnexion
Link Line : https://lin.ee/NjLcrPO
Email : globalconnexionth@gmail.com
www.globalconnexionth.com
Facebook : fb.com/GlobalConnexionTH
What's app: +66846111781

============================

ขายคอนโดมิเนียม สไตล์ Modern รีโนเวทใหม่ Premium ห้องมุม 40 ตรม. ใกล้ Centra l Festival 1 นาที ทำเล 5 ดาว ย่าน
เศรษฐกิจ

ที่ตั้ง ใกล้เซ็นทรัลเฟสติวัล อ.เมือง เชียงใหม่

เพียง 1,289,000 บาท

รายละเอียด
● พื้นที่ใช้สอย 40 ตรม.

ฟรี เฟอร์นิเจอร์ และเครื่องใช้ไฟฟ้า
● Smart TV 50 นิ้ว
● แอร์ 18000 + 12000 BTU
● ตู้เย็น 2ชั้น
● เครื่องทำน้ำอุ่น
● กาต้มน้ำร้อน
● เตียง5ฟุต พร้อมชุดเครื่องนอน
● ตู้เสื้อผ้า โต๊ะเครื่องแป้งลอย
● โซฟา
● ชุดโต๊ะทานข้าว
● และอื่นๆ

บริการส่วนกลาง
● ตกแต่งทันสมัย ครบจัดเต็ม เหมาะกับคนยุคใหม่
● Digital Door Lock สแกนนิ้ว/Key Card/กดรหัส/กุญแจ
● ติดเมือง ติดถนนซุปเปอร์ฯ เดินทางสะดวกทุกทิศทาง การจราจรไม่แออัด
● ที่จอดรถเยอะ หมดกังวล กลับมากี่โมงก็มีที่จอด มีที่จอดส่วนตัว
● มี WiFi ในโครงการ ปลอดภัยด้วยกล้อง CCTV กว่า 100 ตัวทั่วโครงการ

Landmark :
● 1 นาที ถึง Central Festival
● 3 นาที ถึง Lotus คำเที่ยง
● 5 นาที ถึง Big C Extra, Lotus รวมโชค, มีโชคพลาซ่า, รวมโชคมอล
● 8 นาที ถึง ม.ราชภัฏ, ห้างMaya, โซนนิมมาน

วันที่เริ่มโครงการ:
0020-05-05 00:00:00.0
จำนวนอาคาร:
1
พื้นที่โครงการ:
ตร.วา