ราคา 3500000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 46.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 76086.96 บาท/ตารางเมตร
ชั้น 12
โครงการ Notting Hill แหลมฉบัง-ศรีราชา

Blue Gold Property
0814159892
2023-06-23 01:48:28.0
เลขที่ประกาศ: 447166
รายละเอียดเพิ่มเติม
Notting Hill Laemchabang Sriracha

ชนิดของห้อง 2 ห้องนอน
วิวเมือง
ชั้น 12
ขนาดห้อง 46.92 ตรม.
2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ 1 ห้องนั่งเล่น 1 ห้องครัว

ราคาขาย 3,500,000 บาท

เครื่องใช้ไฟฟ้า เครื่องปรับอากาศ ไมโครเวฟ ตู้เย็น ฝักบัวอาบน้ำ ทีวี กาน้ำร้อน เครื่องซักผ้า ระเบียง ที่จอดรถ

สิ่งอำนวยความสะดวก Lobby Meeting room Sky Lounge Golf Simulator ฟิตเนส สระว่ายน้ำ สวนพักผ่อน[ลอยฟ้า] กล้อง CCTV Access
Card Control ระบบรักษาความปลอดภัยตลอด 24 ชม. คอมมูนิตี้มอลล์

พิกัด https://maps.app.goo.gl/qsc3Jpzq5yb6x4XE9?g_st=il

ตรงข้ามม.เกษตรศรีราชา ใกล้ห้างโรบินสันศรีราชา ใกล้อาตาระ มอลล์ ใกล้ฮาร์เบอร์ มอลล์ แหลมฉบัง ใกล้สวนสุขภาพเกาะลอย

สนใจติดต่อ บลูโกลด์ พร็อพเพอร์ตี้
081-415-9892 คุณสินีณัฐ์
097-462-6474 คุณสินีณัฐ์
LINE ID @bluegold.property
FB page Blue Gold Property ศรีราชา ชลบุรี
ติดต่อ/สอบถามเพิ่มเติม https://lin.ee/ECWRnGV

บริษัท บลูโกลด์ พร็อพเพอร์ตี้ จำกัด
รับขายฝากอสังหาริมทรัพย์ทุกชนิด

วันที่เริ่มโครงการ:
0020-05-05 00:00:00.0

รายละเอียดเพิ่มเติม:
Notting Hill แหลมฉบัง-ศรีราชา

รายละเอียดอาคาร 1 อาคาร

ชื่ออาคาร/ตึก: Notting Hill แหลมฉบัง-ศรีราชา