ราคา 31000000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 168.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 184523.81 บาท/ตารางเมตร
ชั้น 20
โครงการ VITTORIO สุขุมวิท 39

Billionbproperty
0821877537
2022-04-26 14:51:30.0
เลขที่ประกาศ: 395447
รายละเอียดเพิ่มเติม
ขาย คอนโด VITTORIO สุขุมวิท 39 168 ตรม.

:: รายละเอียด ::
- พื้นที่ 168 ตรม.
- ชนิด 0 ห้องนอน 0 ห้องน้ำ
- ชั้นที่ 20 จากทั้งหมด 0 ชั้น

:: รายละเอียดโครงการ ::
- ชื่อโครงการ: VITTORIO สุขุมวิท 39 / VITTORIO Sukhumvit 39

-ห้อง Duplex
-คอนโด High Rise
-ใจกลางเมืองย่านพร้อมพงษ์
-ขนาด 168 ตร.ม.
-เฟอร์นิเจอร์ตามมารตรฐานโครงการ

:: สถานที่ใกล้เคียง ::
-เอ็มควอเทียร์
-เอ็นโพเรียม
-สวนเบญจสิริ
-โรงพยาบาลสมิติเวช
-เค วิลเลจ-บิ๊กซีพระราม 4
-เมเจอร์เอกมัย
-แม็กซ์แวลู
-โรงพยาบาลสุขุมวิท
-โรงเรียนนานาชาติ ทรีนิตี้
-โรงพยาบาลเทพธารินทร์
-เกทเวย์เอกมัย
-เทอร์มินอล 21
พิกัด: http://maps.google.com/maps?q=13.730786,100.571039

ราคา: 31,000,000 บาท

สนใจติดต่อ: Billionbproperty 0821877537
Line: @billionbproperty
ธัญญ์รวี ธนาปรียาภิรมย์

วันที่เริ่มโครงการ:
0020-05-05 00:00:00.0

รายละเอียดเพิ่มเติม:
VITTORIO สุขุมวิท 39

รายละเอียดอาคาร 1 อาคาร

ชื่ออาคาร/ตึก: VITTORIO สุขุมวิท 39

รูปแบบห้อง 0 แบบ

รายชื่อประกาศขายหรือเช่าทั้งหมดของโครงการนี้ 6 ประกาศ

ขาย คอนโด VITTORIO สุขุมวิท 39 168 ตรม.

เลขที่: 395447
2022-04-26 14:51:30.0
Add to wishlist

VITTORIO สุขุมวิท 39

ขนาดพื้นที่ 168.0 ตารางเมตร