ราคา 9906000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 57.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 173789.47 บาท/ตารางเมตร
ชั้น 7
โครงการ คอนโดมิเนียม ไซมิส เอ็กคลูซีฟ ควีนส์

วรธน บุญแร่
0623209546
2022-01-21 12:21:20.0
เลขที่ประกาศ: 384649
รายละเอียดเพิ่มเติม
ขาย คอนโด ตั้งอยู่ศูนย์กลางธุรกิจแห่งใหม่ ไซมิส เอ็กคลูซีฟ ควีนส์ 57.26 ตรม. บนถนนอโศก-พระราม4

:: จุดเด่น ::
ครบครันด้วยการคมนาคมที่สะดวกรอบด้านอยู่ห่างจาก MRT สถานีศูนย์การประชุมแห่งชาติสิริกิติ์ เพียง 260 เมตร ใส่ใจเลือกวัสดุก่อสร้างคุณภาพระดับพรีเมี่ยม ในราคาที่สุดแห่งความคุ้มค่าสำหรับคุณ

:: รายละเอียด ::
- พื้นที่ 57.26 ตรม.
- ชนิด 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ
- อาคาร 1
- ชั้นที่ 7 จากทั้งหมด 33 ชั้น
- ระเบียงหันทางทิศ ตะวันออก

:: รายการเฟอร์นิเจอร์ ::
ตามโครงการจัดสรร

1 ห้องนอน 1 ห้องอเนกประสงค์ 1 ห้องน้ำ
ที่จอดรถ อาคารพักอาศัยชั้นล่าง 94 คัน อาคารจอดรถอัตโนมัติ 136 คัน
พื้นที่ส่วนกลางภายในโครงการ ไซมิส เอ็กซคลูซีฟ ควีน ประกอบไปด้วย

:: สถานที่ใกล้เคียง ::
ศูนย์การค้า : เทอร์มินอล 21, Emporium, EmQuartier
โรงพยาบาล : โรงพยาบาลจักษุ รัตนิน
สถานศึกษา : รร.พระหฤทัยคอนแวนต์, มศว.ประสานมิตร
อาคารสำนักงานใกล้เคียง : ศูนย์ประชุมแห่งชาติสิริกิติ์, อาคารมาลีนนท์
พิกัด: http://maps.google.com/maps?q=13.71,100.57

ราคา: 9,906,000 บาท

ต้องทำการนัดดูห้องล่วงหน้า

สนใจติดต่อ: วรธน บุญแร่ 0623209546
Line: Vic209546
วรธน บุญแร่

วันที่เริ่มโครงการ:
0020-05-05 00:00:00.0