ราคา 5550000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 104.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 53365.38 บาท/ตารางเมตร
ชั้น 2
โครงการ The Valley เขาใหญ่

WinnerEstate​ by หมอ
0868878890
2025-10-03 11:14:02.0
เลขที่ประกาศ: 528003
รายละเอียดเพิ่มเติม
ขาย คอนโด The Valley เขาใหญ่ 104.5 ตรม สวย พร้อมอยู่

:: จุดเด่น ::
เดอะ วัลลีย์ ที่ที่…ธรรมชาติ การพักผ่อน และความสุข หลอมรวมเป็นหนึ่งเดียว เป็นหนึ่งเดียวกับธรรมชาติ ด้วยคอนโดมิเนียม ที่ดีไซน์ให้ ตอบรับทุกองศาของความสุข แห่งการพักผ่อนส่วนตัวที่แท้จริงท่ามกลางความเขียวขจี และกลิ่นไออากาศบริสุทธิ์

:: รายละเอียด ::
- พื้นที่ 104.5 ตรม.
- ชนิด 3 ห้องนอน 3 ห้องน้ำ
- ชั้นที่ 2 จากทั้งหมด 7 ชั้น
- วิว สวน

:: รายการเฟอร์นิเจอร์ ::
เฟอร์นิเจอร์ครบ พร้อมเข้าอยู่
ประตูเป็นแบบคีย์การ์ด สามารถใช้รหัสในการปลดล็อค

:: รายละเอียดโครงการ ::
- ชื่อโครงการ: The Valley เขาใหญ่ / The Valley KhaoYai

– สระว่ายน้ำ, ฟิตเนส
– รปภ., กล้องวงจรปิดโครงการ, ประตู Key Card
– สวนหย่อม, Wi-Fi Internet บริเวณ Lobby (ฟิตเนส และบริเวณระเบียงสระว่ายน้ำ)

:: สถานที่ใกล้เคียง ::
1. ฟาร์มโชคชัย
2. พรีเมี่ยม เอาท์เล็ท
3. พรีโม พอสโต
4. เทอราโน
5. กรานมอนเต้
6. แดรี่โฮม
พิกัด: http://maps.google.com/maps?q=14.564085,101.297891

ราคา: 5,550,000 บาท

สนใจติดต่อ: WinnerEstate​ by หมอ 0868878890
Line: @wealthora
โทร 0959654223 คุณพลอย

ให้บริการที่ปรึกษาด้านอสังหาริมทรัพย์ รับฝากขาย รับฝากเช่า
บ้าน ที่ดิน คอนโด โรงงาน สำนักงาน ทั่วประเทศ
ฟรี ! ไม่มีค่าใช้จ่ายล่วงหน้า
ด้วยทีมงานนายหน้ามืออาชีพ Winner Estate กว่า 800 คน
ที่ผ่านการรับรองจากสถาบันรับรองคุณวุฒิวิชาชีพ TPQI
Youtube : Dinoproperty
Tiktok : DinoProperty
คุณสมบัติ

รายละเอียดโครงการของประกาศนี้

HIGHLIGHT PROPERTY
ที่ตั้ง: