ราคา 270000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 35.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 7754.16 บาท/ตารางเมตร
ชั้น 7
เลขที่ห้อง 007A04
โครงการ ไม่ได้ระบุ

pop wong
0868025609
2019-07-18 18:10:42.0
เลขที่ประกาศ: 284886
รายละเอียดเพิ่มเติม
CM03211 ขายดาวน์ คอนโด ฟีล พหล 34 PHYLL Phahol 34 คอนโดมิเนียม ซอยพหลโยธิน 34 ถนนพหลโยธิน แขวงเสนานิคม เขตจตุจักร กรุงเทพมหานคร เนื้อที่ 34.82 ตร.ม.1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ 1 ห้องรับแขก ชั้น 7 ตึก A พร้อมที่จอดรถ ภายในตกแต่งสวยงาม ครัวบิลท์อิน แอร์ 2 เครื่อง เฟอร์นิเจอร์ครบชุด ตู้เสื้อผ้าบิลท์อิน ชั้นวางทีวี โต๊ะเครื่องแป้งบิลท์อิน ชุดโซฟา เตียงนอน โต๊ะอาหาร พร้อมสิ่งอำนวยความสะดวกภายในโครงการ Main Lobby สระว่ายน้ำ ห้องออกกำลังกาย ห้องสมุดและห้องนั่งเล่น ห้องซักรีด Smart Locker ลิฟท์โดยสาร Access Card Control กล้อง CCTV รปภ. 24 ชม. ทำเลดี เดินทางสะดวก เข้าออกได้หลายเส้นทาง ใกล้รถไฟฟ้า BTS สถานีเสนานิคม (สายสีเขียว) ใกล้ตลาดบางเขน ตลาดอมรพันธ์ ตลาดศรีเสนา Home Village Tops เกษตร Major Cineplex รัชโยธิน Tesco Lotus ลาดพร้าว SCB Park Plaza Avenue รัชโยธิน Union Mall Big C ลาดพร้าว 2 สวนลุมไนท์บาซ่าร์ เซ็นทรัลลาดพร้าว JJ Green ม.เกษตรศาสตร์ ม.ศรีปทุม ม.เซนต์จอห์น รร.หอวัง รพ.เปาโล เกษตร รพ.วิภาวดี โครงการใหม่ ขายดาวน์ 270,000 บาท ราคาหน้าสัญญา 4,947,000 บาท สนใจติดต่อได้ที่ 086-802-5609 line 0868025609

จำนวนอาคาร:
0

รายละเอียดเพิ่มเติม:
ขายดาวน์คอนโดไลฟ์ ลาดพร้าว 18 - คอนโด ขายดาวน์
ไม่ได้ระบุ

รายละเอียดอาคาร 0 อาคาร

รูปแบบห้อง 0 แบบ

รายชื่อประกาศขายหรือเช่าทั้งหมดของโครงการนี้ 4 ประกาศ

ขายคอนโดโครงการ ชาโตว์ อินทาวน์ รัชโยธิน - 90000 บาท ติดต่อคุณ ป๊อบ

เลขที่: 415100
2022-10-10 15:22:55.0
Add to wishlist

ไม่ได้ระบุ

ขนาดพื้นที่ 36.0 ตารางเมตร

ป๊อบ

0868025609

ขาย 90000.00 บาท

ขายคอนโดโครงการ ฟีล พหล 34 - 270000 บาท ติดต่อคุณ pop wong