ราคา 388000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 27.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 14641.51 บาท/ตารางเมตร
ชั้น 19
เลขที่ห้อง 1915
โครงการ ไม่ได้ระบุ

pop wong
0868025609
2019-06-07 15:14:32.0
เลขที่ประกาศ: 283330
รายละเอียดเพิ่มเติม
CM03159 ขายดาวน์ ไนท์บริดจ์ ไพร์ม รัชโยธิน Knightsbridge Prime Ratchayothin คอนโดมิเนียม ซอยพหลโยธิน 27 ถนนพหลโยธิน แขวงลาดยาว เขตจตุจักร กทม.เนื้อที่ 26.50 ตร.ม. 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ ชั้น 19 พร้อมที่จอดรถ ภายในตกแต่งสวยงาม ครัวบิลท์อิน แอร์ 2 เครื่อง เฟอร์นิเจอร์ครบครัน ตู้เสื้อผ้า เตียงนอน ตู้วางทีวี ตู้เอนกประสงค์ ตู้เก็บรองเท้า ฉากกั้นอาบน้ำ Digital Door Lock พร้อมสิ่งอำนวยความสะดวกภายในโครงการ Lobby Mailbox สระว่ายน้ำลอยฟ้า ฟิตเนสลอยฟ้า สวนลอยฟ้า พื้นที่สีเขียว ห้องอเนกประสงค์ต่างๆ ที่จอดรถมากว่า 70% Access Card Control กล้องวงจรปิด รปภ. 24 ชม.ทำเลดี เดินทางสะดวก เข้าออกได้หลายเส้นทาง ใกล้รถไฟฟ้าสายสีเขียว สถานีรัชโยธินประมาณ 300-400 ม.รถไฟฟ้าสายสีน้ำเงิน สถานีพหลโยธิน : 1.4 กม.ใกล้มเจอร์ รัชโยธิน Avenue รัชโยธิน SCB Park Lotus ลาดพร้าว เซ็นทรัล ลาดพร้าว ตลาดบางเขน ยูเนี่ยนมอล ตลาดอมรพันธ์ ตลาดเสนานิเวศน์ รร.หอวัง วิทยาลัยเทคโนโลยีไทยวิจิตรศิลป ม.เกษตรศาสตร์ ม.เซนต์จอร์น ม.จันทรเกษม รร.สารวิทยา ม.ศรีปทุม กรมป่าไม้ ห้องสวย วิวสวยงาม ขายดาวน์ 388,000 บาท ราคาหน้าสัญญา 4,300,000 บาท สนใจติดต่อได้ที่ 086-802-5609 line 0868025609 ป๊อบ

จำนวนอาคาร:
0

รายละเอียดเพิ่มเติม:
ขายดาวน์คอนโดไลฟ์ ลาดพร้าว 18 - คอนโด ขายดาวน์
ไม่ได้ระบุ

รายละเอียดอาคาร 0 อาคาร

รูปแบบห้อง 0 แบบ

รายชื่อประกาศขายหรือเช่าทั้งหมดของโครงการนี้ 4 ประกาศ

ขายคอนโดโครงการ ชาโตว์ อินทาวน์ รัชโยธิน - 90000 บาท ติดต่อคุณ ป๊อบ

เลขที่: 415100
2022-10-10 15:22:55.0
Add to wishlist

ไม่ได้ระบุ

ขนาดพื้นที่ 36.0 ตารางเมตร

ป๊อบ

0868025609

ขาย 90000.00 บาท

ขายคอนโดโครงการ ฟีล พหล 34 - 270000 บาท ติดต่อคุณ pop wong