ราคา 280000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 35.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 8000.00 บาท/ตารางเมตร
โครงการ The Portrait พระราม4-สุขุมวิท38

ชัชชัย จิรูปถัมภ์
0816680395
2014-03-27 00:00:00.0
เลขที่ประกาศ: 98472
รายละเอียดเพิ่มเติม
ห้องขนาด 35 ตารางเมตร ชั้น8 หันทิศใต้รับลมเย็นทั้งปี ไม่ร้อน
เพดานสูง 3 เมตร ดูโล่งโปร่ง เย็นสบาย
ผนังห้องนอน เป็นกระจก 3 เมตรทั้งบานเพื่อให้เห็นวิว สระว่ายน้ำ ฟิตเนส และสวนสวยชัดเจน
เดินทางสะดวกทั้ง พระราม4 สุขุมวิท36,38,40
Fully Furnishes พร้อมเข้าอยู่ (โซฟา,ชั้นวางทีวี,โต๊ะกลาง,ชุดทานอาหารพร้อมเก้าอี้2ที่,เตียง5ฟุต)
แล้วเสร็จต้นปี 2559
รายละเอียดเพิ่มเติมดูรูปประกอบ

ราคาห้องตามสัญญา 4,621,566.40บาท (132,880บาท/ตร.ม. ปัจจุบันโครงการขาย 5,043,100บาท หรือ 145,000บาท/ตร.ม.)
จ่ายเงินไปแล้ว = จอง 25,000บาท + ทำสัญญา 113,646.99บาท + ผ่อนดาวน์ 129,403.89บาท(18,486.27*7งวด) รวม 268,050.88บาท
เหลือผ่อนดาวน์23งวด งวดละ18,486.27บาท ยอดโอน 3,928,331.44บาท

ขอขายดาวน์ที่ราคา 280,000 บาท (เนื่องจากย้ายที่ทำงานกระทันหันครับ)

สอบถามข้อมูลเพิ่มเติมที่ คุณชัช โทร.08-1668-0395 หรือ email: daemonvan@yahoo.com

จำนวนอาคาร:
0

รายละเอียดเพิ่มเติม:
ขายดาวน์คอนโด The Portrait พระราม4-สุขุมวิท38 - คอนโด ขายดาวน์
The Portrait พระราม4-สุขุมวิท38

รายละเอียดอาคาร 0 อาคาร

รูปแบบห้อง 0 แบบ

รายชื่อประกาศขายหรือเช่าทั้งหมดของโครงการนี้ 1 ประกาศ

เลขที่: 98472
2014-03-27 00:00:00.0
Add to wishlist

The Portrait พระราม4-สุขุมวิท38

ขนาดพื้นที่ 35.0 ตารางเมตร

ชัชชัย จิรูปถัมภ์

0816680395

ขาย 280000.00 บาท
HIGHLIGHT PROPERTY
รายการประกาศที่ดูล่าสุด (Recent Advertise List)
ขาย 280000.00 บาท
ขายลาซาลปาร์คคอนโดมิเนียม ใกล้ bts แบริ่ง พื้นที่ 35 ตรม. ห้องมุม พร้อมเฟอร์นิเจอร์ครบพร้อมอยู่ - คอนโด ขาย
ขาย 1350000.00 บาท
คอนโดมิเนียม 8 ชั้น พท.ใช้สอย 34.52 ตร.ม. บ้านชมดาวคอนโด - คอนโด ขาย
ขาย 920000.00 บาท
ขายคอนโดโครงการ ถนอมมิตร ปาร์ค - 690000 บาท ติดต่อคุณ ทราย ศรินรัตน์
ขาย 690000.00 บาท
ให้เช่าคอนโดโครงการ Lumpini Park Riverside - Rama 3 | LUMPINI PARK ริเวอร์ไซด์ - พระราม 3 | ลุมพินี พาร์ค ริเวอร์ไซด์ - พระราม 3 | ลุมพินี พาร์ค Riverside - Rama 3 | LPN PARK Riverside - Rama 3 | LPN PARK ริเวอร์ไซด์ - พระราม 3 - 12000 ต่อเดือน ติดต่อคุณ ภัทรีดา ดา