ราคา 100000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 41.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 2439.00 บาท/ตารางเมตร
โครงการ เดอะคริส เอ็กซ์ตร้า7

วรวิทย์ กิจประสพ
0830912767
2015-01-08 00:00:00.0
เลขที่ประกาศ: 98456
รายละเอียดเพิ่มเติม
ขายดาว์น The Kris Extra 7 ราคาทุนครับ
ตอนแรกจะซื้อไว้อยู่เอง แต่มีแพลนจะไปเรียนต่อพอดีครับ

- ชั้น 3 ทิศทางลมดี ห้องใหญ่ เช้า โดนแดด บ่าย ไม่โดน ห้องเล็ก บ่ายๆ จะโดนแดด หน่อยๆ
- 2 ห้องนอน 1 ห้องน้ำครับ รายละเอียดห้องตาม plan
- Build in เฟอนิเจอร์ในห้อง ตามที่โครงการให้มาครับ
- มีไมโครเวฟแถมให้ในห้อง
- แอร์ 3 เครื่อง ครับ
- มีเตียงให้ ทั้งห้องใหญ่และต้องเล็กครับ

ผ่อนดาวน์ไปแล้วประมาณ 13 เดือนเดือนละ 5,417 บาท 13*5,417 = 70,421 (เนื่องจากตอนแรกจะอยู่เองครับ)
ค่าจอง 5,000 บาท
ค่าทำสัญญา 15,000 บาท
รวม 90,421

เสนอขาย 100,000 ต่อรองได้ครับ

ต้องการขายเพราะ คิดว่า ไม่ได้อยู่ จริงครับๆ

ถ้าต้องการรายละเอียดเพิ่มเติม
ติดต่อ วิทย์
Tel : 083-091-2767
email : w.kitprasop@gmail.com

จำนวนอาคาร:
0

รายละเอียดเพิ่มเติม:
ขายดาวน์ราคาทุน!! คอนโด The Kris Extra7 - คอนโด ขายดาวน์
เดอะคริส เอ็กซ์ตร้า7

รายละเอียดอาคาร 0 อาคาร

รูปแบบห้อง 0 แบบ

รายชื่อประกาศขายหรือเช่าทั้งหมดของโครงการนี้ 1 ประกาศ

ขายดาวน์ราคาทุน!! คอนโด The Kris Extra7 - คอนโด ขายดาวน์

เลขที่: 98456
2015-01-08 00:00:00.0
Add to wishlist

เดอะคริส เอ็กซ์ตร้า7

ขนาดพื้นที่ 41.0 ตารางเมตร

วรวิทย์ กิจประสพ

0830912767

ขาย 100000.00 บาท
HIGHLIGHT PROPERTY
รายการประกาศที่ดูล่าสุด (Recent Advertise List)