ราคา 165000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 26.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 6115.00 บาท/ตารางเมตร
โครงการ ไม่ได้ระบุ

nussara boonprasert
0818236922
2015-02-03 00:00:00.0
เลขที่ประกาศ: 97267
รายละเอียดเพิ่มเติม
ขายดาวน์คอนโดสวย ราคาถูกเพราะซื้อในช่วง Pre Sales ห้องอยู่ชั้น 4 ห้อง 424 ขนาด 26.04 วิวสวยหันหน้าออก ไปทางถนนไม่มีอะไรบัง โครงการคุณภาพของ B-LOFT สุขุมวิท 115 เดินจากรถไฟฟ้า BTS เพียง 300 เมตร โคงการตกแต่งสไตล์โมเดิร์น พร้อมสิ่งอำนวยความสะดวก, สะว่ายน้ำ ,ฟิตเนส, Loft Lobby, ห้องสมุด และ Rooftop Garden
ขายดาวนฺ์ราคา 159,000 บาท ไม่มีค่าใช้จ่ายเพิ่มแล้ว
ยังคงเหลือดาวน์กับโครงการ = 66,726
เหลือวันโอนอีก 994,520
รวมราคาคอนโดทั้งสิ้น = 1,220,246 บาท ซึ่งราคานี้ถูกกว่าโครงการในปัจจุบัน

ราคานี้พร้อมของแถมมากมาย คือ
1.ชุด Built in Panty 2. เตียงนอน 5 ฟุต 3. ตู้เสื้อผ้าพร้อมกระจกบานหน้า
ห้องน้ำผลิตภัณฑ์ COTTO
พื้นลามิเนต หนา 8 mm
วันโอนเสียค่าธรรมเนียมในการโอนคนละครึ่งกับโครงการ

จำนวนอาคาร:
0

รายละเอียดเพิ่มเติม:
ขายดาวน์คอนโดสวยสไตล์โมเดิร์น ราคาถูกโครงการ B-LOFT สุขุวิท 115 ใกล้รถไฟฟ้า BTS เพียง 400 เมตร - คอนโด ขายดาวน์
ไม่ได้ระบุ

รายละเอียดอาคาร 0 อาคาร

รูปแบบห้อง 0 แบบ

รายชื่อประกาศขายหรือเช่าทั้งหมดของโครงการนี้ 3 ประกาศ

ขายคอนโดโครงการ ไม่ได้ระบุ - 1500000 บาท ติดต่อคุณ Easyhomeland Easyhomeland

เลขที่: 234515
2018-05-20 09:29:47.0
Add to wishlist

ไม่ได้ระบุ

ขนาดพื้นที่ 135.0 ตารางเมตร

Easyhomeland Easyhomeland

0819128883

ขาย 1500000.00 บาท

ขายคอนโดโครงการ ไม่ได้ระบุ - 25000 บาท ติดต่อคุณ Jeerawut

เลขที่: 177187
2015-12-23 12:23:20.0
Add to wishlist

ไม่ได้ระบุ

ขนาดพื้นที่ 26.0 ตารางเมตร

Jeerawut

0897652819

ขาย 25000.00 บาท
HIGHLIGHT PROPERTY
รายการประกาศที่ดูล่าสุด (Recent Advertise List)
ขาย 165000.00 บาท
คอนโดเช่าJ.W. Boulevard Srivara ทาวน์ อิน ทาวน์ 50ตรม 2นอน ตกแต่งสวยพร้อมเข้าอยู่