ราคา 2450000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 40.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 61250.00 บาท/ตารางเมตร
โครงการ ฮัมเบิล ลีฟวิ่ง สุทธิสาร-รัชดา

อัศวา สระบัว
0865657097
2015-02-04 00:00:00.0
เลขที่ประกาศ: 84886
รายละเอียดเพิ่มเติม
ขายห้องชุดชั้น 3 ขนาด 39.72 ตรม. ตกแต่ง บิวครัว และตู้เสื้อผ้า ห้องสวยใหม่ ราคาถูกจริงๆ ของในห้องยกให้ แอร์ 2 ตัว เตียง ตู้ โตะ หลายตังมาก เอาไปเลย

จำนวนอาคาร:
0

รายละเอียดเพิ่มเติม:
ขายห้อง ฮัมเบิล ลีฟวิ่ง สุทธิสาร-รัชดา - คอนโด ขาย
ฮัมเบิล ลีฟวิ่ง สุทธิสาร-รัชดา

รายละเอียดอาคาร 0 อาคาร

รูปแบบห้อง 0 แบบ

รายชื่อประกาศขายหรือเช่าทั้งหมดของโครงการนี้ 5 ประกาศ

ขายห้อง ฮัมเบิล ลีฟวิ่ง สุทธิสาร-รัชดา - คอนโด ขาย

เลขที่: 84886
2015-02-04 00:00:00.0
Add to wishlist

ฮัมเบิล ลีฟวิ่ง สุทธิสาร-รัชดา

ขนาดพื้นที่ 40.0 ตารางเมตร

อัศวา สระบัว

0865657097

ขาย 2450000.00 บาท
HIGHLIGHT PROPERTY
รายการประกาศที่ดูล่าสุด (Recent Advertise List)
ขายห้อง ฮัมเบิล ลีฟวิ่ง สุทธิสาร-รัชดา - คอนโด ขาย
ขาย 2450000.00 บาท
ขายใบจองและสัญญา คอนโด Bangkok Feliz วิภาวดี 30
ขาย 90000.00 บาท
ให้เช่า เมโทร สกาย บางซื่อ – ประชาชื่น 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ ราคา 12000 บาท MRT บางซ่อน
เช่า 12000.00 บาท
ให้เช่าคอนโดไลฟ์แอดบีทีเอสท่าพระ 1 ห้องนอน 41 ตรม
ขาย 11000.00 บาท
ขายคอนโดใหม่ ตกแต่งครบ ไม่เคยอยู่ ไลฟ์พหล อารีย์ 30.5 ตรม. 1 ห้อง
ขาย 3290000.00 บาท
ขายดาวน์ คอนโด Notting Hill 600 ม. จาก BTS แบริ่ง - คอนโด ขาย
ขาย 220000.00 บาท
Centric สาทร-เซนหลุยส์ 1นอน คุ้มสุดๆ - คอนโด ขายดาวน์