ราคา 419999.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 26.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 16153.00 บาท/ตารางเมตร
โครงการ The Grand Jomtien Beach Pattaya

แพร แพร
0839648920
2014-01-06 00:00:00.0
เลขที่ประกาศ: 78070
รายละเอียดเพิ่มเติม
ขายดาวน์ โครงการ The Grand Jomtien Beach Pattaya ชั้น 2 / 26 ตรม. ราคา 419,999 บาท รวมค่าเปลี่ยนสัญญา (ต่อรองได้ค่ะ)

ผ่อนดาวน์ 30 งวด ผ่อนเดือนละ 5,900 บาท (ผ่อนไปแล้ว 6 งวด เหลือผ่อนต่ออีก 24 งวด) ส่วนที่เหลือโอน 707,600.80 บาท ค่ะ

สนใจติดต่อ 0839648920 แพร **ราคานี้ ถึงวันที่ 25 กุมภาพันธ์ 2557**

จำนวนอาคาร:
0

รายละเอียดเพิ่มเติม:
ขายดาวน์ The Grand Jomtien Beach Pattaya - คอนโด ขายดาวน์
The Grand Jomtien Beach Pattaya

รายละเอียดอาคาร 0 อาคาร

รูปแบบห้อง 0 แบบ

รายชื่อประกาศขายหรือเช่าทั้งหมดของโครงการนี้ 10 ประกาศ

ขายคอนโดโครงการ The Grand Jomtien Beach Pattaya - 1800000 บาท ติดต่อคุณ Wanvisa Wijitpaisarn

เลขที่: 258587
2018-10-30 20:31:51.0
Add to wishlist

The Grand Jomtien Beach Pattaya

ขนาดพื้นที่ 26.0 ตารางเมตร

Wanvisa Wijitpaisarn

0860656128

ขาย 1800000.00 บาท

ขายถูก Shop - ร้านค้าห้องมุมติดทางเข้า Supalai Mare Pattaya -4.59-4.69 ล้านบาท ถนน เทพประสิทธิ์ ทำเลดีมาก

เลขที่: 116434
2014-07-17 09:10:03.0
Add to wishlist

The Grand Jomtien Beach Pattaya

ขนาดพื้นที่ 50.0 ตารางเมตร

พัชรินทร์ เลิศวงศ์กรกิจ

0818305820

ขาย 4590000.00 บาท

ขายดาวน์ The Grand Jomtien Beach Pattaya - คอนโด ขายดาวน์

เลขที่: 78070
2014-01-06 00:00:00.0