ราคา 7000000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 53.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร บาท/ตารางเมตร
โครงการ WIND สุขุมวิท23

Kulkanlaya Phusingha
082-355-4422
2015-02-10 00:00:00.0
เลขที่ประกาศ: 76378
รายละเอียดเพิ่มเติม
Great condo for Sale is located in Sukhumvit 23, easily to access MRT Sukhumvit. For 53 sqm of living space, it's included with 1 bedroom and 1 bathroom. Swimming pool view from balcony. Smart decoration in black and white tone. Ready for buy!

จำนวนอาคาร:
0

รายละเอียดเพิ่มเติม:
1017SP - Condo in Asok area for Sale, BKK/ Asok - คอนโด ขาย
WIND สุขุมวิท23

รายละเอียดอาคาร 0 อาคาร

รูปแบบห้อง 0 แบบ

รายชื่อประกาศขายหรือเช่าทั้งหมดของโครงการนี้ 5 ประกาศ

ขายคอนโดโครงการ WIND สุขุมวิท23 ติดต่อคุณ ธวัช GR Property

เลขที่: 208758
2017-09-22 15:12:46.0
Add to wishlist

WIND สุขุมวิท23

ขนาดพื้นที่ 342.0 ตารางเมตร

ธวัช GR Property

0619187896

ขาย 56000000.00 บาท

ให้เช่าคอนโดโครงการ WIND สุขุมวิท23 - 60000 ต่อเดือน ติดต่อคุณ PL Real Estate

เลขที่: 191615
2017-03-31 19:53:38.0
Add to wishlist

WIND สุขุมวิท23

ขนาดพื้นที่ 136.0 ตารางเมตร

PL Real Estate

0964276923

เช่า 60000.00 บาท

ให้เช่าคอนโดโครงการ WIND สุขุมวิท23 - 32000 ต่อเดือน ติดต่อคุณ น้ำฝน

เลขที่: 185005
2016-09-22 11:59:12.0
Add to wishlist

WIND สุขุมวิท23

ขนาดพื้นที่ 56.0 ตารางเมตร

น้ำฝน

0972251323

เช่า 32000.00 บาท

1017SP - Condo in Asok area for Sale, BKK/ Asok - คอนโด ขาย

เลขที่: 76378
2015-02-10 00:00:00.0
Add to wishlist

WIND สุขุมวิท23

ขนาดพื้นที่ 53.0 ตารางเมตร

Kulkanlaya Phusingha

082-355-4422

ขาย 7000000.00 บาท

ขายคอนโด Wind สุขุมวิท 23 ห้อง Penthouse 3 ห้องนอน ตกแต่งครบ

เลขที่: 77100
2013-12-13 13:57:00.0
Add to wishlist

WIND สุขุมวิท23

ขนาดพื้นที่ 192.0 ตารางเมตร

livingpacerealty

0888744834

ขาย 45000000.00 บาท
HIGHLIGHT PROPERTY
รายการประกาศที่ดูล่าสุด (Recent Advertise List)
1017SP - Condo in Asok area for Sale, BKK/ Asok - คอนโด ขาย
ขาย 7000000.00 บาท
คอนโดต้องการขาย วิช ซิกเนเจอร์ มิดทาวน์ สยาม เพชรบุรี ถนนพญาไท ราชเทวี 1 ห้องนอน พร้อมอยู่ ราคาถูก
ขาย 6000000.00 บาท
ให้เช่าคอนโดโครงการ Villa Ratchatewi - 45000 ต่อเดือน ติดต่อคุณ Kit Kit
เช่า 25000.00 บาท
ขายคอนโดใกล้ BTS ราชเทวี ราคาเริ่มต้นเพียง 125,000บาทต่อ ตรม.
ขาย 4780000.00 บาท
ขายคอนโดโครงการ โนเบิล ครีเอท - 799500 บาท ติดต่อคุณ ป๊อบ
ขาย 799500.00 บาท
ให้เช่าคอนโด เลต ไอซ์ ราชเทวี LETTE IZE RATCHATHEWI แต่งครบ พร้อมอยู่ ใกล้ bts ราชเทวี
เช่า 20000.00 บาท
33445 - คอนโดมิเนียม ถ.วิทยุ, นายเลิศ 375 ตร.ม. - คอนโด ขาย
ขาย 25500000.00 บาท
ขายคอนโดโครงการ สุขาภิบาล3 แมนชั่น - 1500000 บาท ติดต่อคุณ อุ้ย นุสิทธิ์
ขาย 1500000.00 บาท
ด่วน ขาย Fully Furnished Condo หรู ย่าน สาทร Ascott Sky Villa (200 m. จาก BTS ช่องนนทรี) - คอนโด ขาย
ขาย 10800000.00 บาท
ขายคอนโด ไอดิโอ สาธรตากสิน ทำเลติดBTS กรุงธน แต่งสวย พร้อมอยู่
ขาย 7500000.00 บาท
clear