ราคา 8000000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 144.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 55555.00 บาท/ตารางเมตร
โครงการ ริชมอนด์ พาเลส คอนโดมิเนียม

บริษัทแอคคิวท์เรียลตี้จำกัด
0856645000
2014-02-07 00:00:00.0
เลขที่ประกาศ: 7507
รายละเอียดเพิ่มเติม
ปล่อยขาย ริชมอน พาเลซ บนถนนสุขุมวิท 43 ราคา 8 ล้านบาท เดินทางสะดวกใกล้ห้างสรรพสินค้าเอ็มโพเรี่ยมและรถไฟฟ้า ห้องกว้างขนาด 3 ห้องนอน 3 ห้องน้ำ วิวสวย สงบเงียบ ส่วนกลางและตัวตึกมีการดูแลรักษาอย่างดี

รหัสทรัพย์ C-560205-13

จำนวนอาคาร:
0

รายละเอียดเพิ่มเติม:
Richmond Condominium, 3 br. Nice Unobstructed View, Good Lay out - คอนโด ขาย
ริชมอนด์ พาเลส คอนโดมิเนียม

รายละเอียดอาคาร 0 อาคาร

รูปแบบห้อง 0 แบบ

รายชื่อประกาศขายหรือเช่าทั้งหมดของโครงการนี้ 15 ประกาศ

CB28 ให้เช่า คอนโด Richmond Palace 3 ห้องนอน พร้อมพงษ์ BTS

เลขที่: 487475
2024-06-17 19:06:11.0
Add to wishlist

ริชมอนด์ พาเลส คอนโดมิเนียม

ขนาดพื้นที่ 164.0 ตารางเมตร

Phakkhawarin Chirawannawat

0963148866

เช่า 65000.00 บาท

เลขที่: 4229
2013-09-20 00:00:00.0
Add to wishlist

ริชมอนด์ พาเลส คอนโดมิเนียม

ขนาดพื้นที่ 146.0 ตารางเมตร

Onjira

081 807 8501

ขาย 8950000.00 บาท
HIGHLIGHT PROPERTY
รายการประกาศที่ดูล่าสุด (Recent Advertise List)
ขายคอนโดบนถนนสุขุมวิท 43 ห้องกว้างขนาด 3 ห้องนอน 3 ห้องน้ำ วิวสวย สงบเงียบ ส่วนกลางและตัวตึกมีการดูแลรักษาอย่างดี ราคา 8 ล้านบาท - คอนโด ขาย
ขาย 8000000.00 บาท