ราคา 14500000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 251.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 57768.00 บาท/ตารางเมตร
โครงการ ดี.เอส. ทาวเวอร์ 1 สุขุมวิท 33 คอนโดมิเนียม

บริษัทแอคคิวท์เรียลตี้จำกัด
0856645000
2013-06-21 00:00:00.0
เลขที่ประกาศ: 7435
รายละเอียดเพิ่มเติม
D.S. Tower I สุขุมวิท 33 ขายเพียง 14.5 ล้านบาท 251.48 ตร.ม. 3 นอน 3 น้ำ ในทำเลที่ถือว่าสะดวกในการเดินทางทุกรูปแบบ

รหัสทรัพย์ C-560321-10

จำนวนอาคาร:
0

รายละเอียดเพิ่มเติม:
ขายคอนโด ระหว่างซอยสุขุมวิท 31-39 ราคา 13 ล้าน 236 ตร.ม. 3 นอน 3 น้ำพร้อมแยกห้องครัวและห้องแม่บ้าน ในทำเลที่ถือว่าสะดวกในการเดินทางทุกรูปแบบ ชั้นสูง วิวสวย - คอนโด ขาย
ดี.เอส. ทาวเวอร์ 1 สุขุมวิท 33 คอนโดมิเนียม

รายละเอียดอาคาร 0 อาคาร

รูปแบบห้อง 0 แบบ

รายชื่อประกาศขายหรือเช่าทั้งหมดของโครงการนี้ 9 ประกาศ

ให้เช่าคอนโดโครงการ 33 Tower Condo Price - 4000 0bath /month ติดต่อคุณ Kittima Buthong

เลขที่: 109661
2014-05-22 11:56:29.0
Add to wishlist

ดี.เอส. ทาวเวอร์ 1 สุขุมวิท 33 คอนโดมิเนียม

ขนาดพื้นที่ 220.0 ตารางเมตร

Kittima Buthong

0863284462

เช่า 40000.00 บาท

ขายคอนโดย่านสุขุมวิท ขนาด 251.48 ตร.ม. 3 นอน 3 น้ำ ขายเพียง 14.5 ล้านบาท - คอนโด ขาย

เลขที่: 7435
2013-06-21 00:00:00.0
Add to wishlist

ดี.เอส. ทาวเวอร์ 1 สุขุมวิท 33 คอนโดมิเนียม

ขนาดพื้นที่ 251.0 ตารางเมตร

บริษัทแอคคิวท์เรียลตี้จำกัด

0856645000

ขาย 14500000.00 บาท

ขายคอนโด DS Tower 1 ซ.สุขุมวิท 33 - คอนโด ขาย

เลขที่: 5721
2011-05-25 00:00:00.0
Add to wishlist

ดี.เอส. ทาวเวอร์ 1 สุขุมวิท 33 คอนโดมิเนียม