ราคา 1380000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 36.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 38333.00 บาท/ตารางเมตร
โครงการ ลุมพินี เซ็นเตอร์ สุขุมวิท77 คอนโดมิเนียม

RAJESH PHUSAANANTAKUL
0816687982
2013-06-03 00:00:00.0
เลขที่ประกาศ: 6977
รายละเอียดเพิ่มเติม
ขายด่วน!!! คอนโด ลุมพินี เซ็นเตอร์ สุขุมวิท 77 (อ่อนนุช)
ชั้น 9 ตึก C เนื้อที่ 35.6 ตร.ม.
1 ห้องนอน Fully-Furnished พร้อม แอร์ 2 เครื่อง และ เครื่องซักผ้า
ราคาขาย 1.38 ล้านบาท
สนใจติดต่อ แบงค์ 081-340-2364 หรือ bkkhouses@gmail.com

จำนวนอาคาร:
0

รายละเอียดเพิ่มเติม:
คอนโดให้เช่า ลุมพินี เซ็นเตอร์ 1 ห้องนอน ขนาด 35, 42 ตร.ม. ใกล้ BTS On Nuch ค่าเช่า 9,500 บาท ต่อเดือน - คอนโด ขาย
ลุมพินี เซ็นเตอร์ สุขุมวิท77 คอนโดมิเนียม

รายละเอียดอาคาร 0 อาคาร

รูปแบบห้อง 0 แบบ

รายชื่อประกาศขายหรือเช่าทั้งหมดของโครงการนี้ 23 ประกาศ

ขายดาวน์ด่วน Lumplni สุขุมวิท77 (2) ตึกA1 22.5sq.m. Floor11 tel.085-444-6055 - คอนโด ขายดาวน์

เลขที่: 4187
2013-11-29 00:00:00.0
Add to wishlist

ลุมพินี เซ็นเตอร์ สุขุมวิท77 คอนโดมิเนียม

ขนาดพื้นที่ 23.0 ตารางเมตร

ณัฐรดา พุทธสุวรรณ

0814584009

ขาย 199000.00 บาท

ขายคอนโด LPN Center สุขุมวิท77 - คอนโด ขาย

เลขที่: 7337
2013-10-22 00:00:00.0
Add to wishlist

ลุมพินี เซ็นเตอร์ สุขุมวิท77 คอนโดมิเนียม

ขนาดพื้นที่ 28.0 ตารางเมตร

กิตติพัฒน์ พลทำ

0810205440

ขาย 1150000.00 บาท

ขายคอนโดลุมพินีเซนเตอร์อ่อนนุช - คอนโด ขาย

เลขที่: 7850
2013-06-18 00:00:00.0
Add to wishlist

ลุมพินี เซ็นเตอร์ สุขุมวิท77 คอนโดมิเนียม