ราคา 1400000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 29.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 60344.00 บาท/ตารางเมตร
โครงการ โฮป แอนด์ กาย คอนโดทาวน์ คอนโดมิเนียม | Hope and Guy Condotown

ภูมิพิชญ์ อังสุพานิช
085110570
2014-12-03 00:00:00.0
เลขที่ประกาศ: 6969
รายละเอียดเพิ่มเติม
ขายคอนโด ห้องสตูดิโอ ขนาด 29.32 ตร.ม. ชั้น 4 ทิศใต้ ลมดีตลอดปี ไม่ร้อนเนื่องจากระเบียงกว้าง แดดไม่เข้าถึงตัวห้อง

ราคาขาย 1.75 ล้านบาท (แถมเครื่องทำน้ำอุ่น Toshiba และแอร์ Daikin ขนาด 13000 BTU ให้ พร้อมทาสีในห้องให้ใหม่ทั้งหมด)
(ด้วยพื้นที่และทำเล จะประหยัดกว่าการซื้อคอนโดขนาดใหญ่ในทำเลเดียวกัน 5-7 แสนบาท)

อายุคอนโด เข้าอยู่อาศัย 3 ปี

จุดเด่นของคอนโด
- เพียง 800 เมตร จากรถไฟฟ้า MRT สถานีพหลโยธิน (หน้าปากซอยลาดพร้าว 1) มีมอเตอร์ไซด์ 24 ชั่วโมง ค่ามอเตอร์ไซด์ 10 บาท
- เพียง 300 เมตร จากถนนพหลโยธิน และเซ็นทรัลลาดพร้าว (เชื่อมออกทางโลตัสลาดพร้าว ไปถึงเซ็นทรัลลาดพร้าวได้เลย)
- อยู่รายล้อมด้วยห้างถึง 4 ห้าง ทั้งยูเนียนมอลล์ (ห้างช๊อปปิ้งโดนใจวัยรุ่น) เซ็นทรัล ลาดพร้าว (ห้างฮอตฮิตสำหรับการช๊อปปิ้งสินค้าแบรนเนม) โลตัส และบิ๊กซี (สำหรับการจับจ่ายซื้อของเข้าบ้าน) อีกทั้งยังมี Homepro, โรงหนัง และอื่นๆ อีกมากมาย
- หน้าปากซอย ลาดพร้าว 1 มีของกินตลอดวันตลอดคืน
- อยู่ในซอย ฝุ่นไม่แยะ เสียงไม่ดัง ไม่วุ่นวาย สงบ เมื่อเทียบกับคอนโดที่อยู่ติดถนนใหญ่
- เพดานห้องสูงถึง 2.5 เมตร อยู่แล้วไม่อึดอัด
- ระเบียงห้องกว้าง สามารถจัดสวนเล็กๆ น่ารัก พร้อมตั้งเครื่องซักผ้า และซิงค์ล้างจานได้
- ห้องน้ำแยกส่วนเปียกส่วนแห้ง
- จำนวนยูนิตไม่มาก แต่ละชั้นมีเพียง 10 ห้อง เท่านั้น

จุดเด่นของทำเลห้อง
- ระเบียงอยู่ไปทางทิศใต้ ลมดี แดดดี ซักผ้าตากแห้งไว
- ห้องเดิม เจ้าของไม่ได้แต่งแบบบิ๊วอิน ดังนั้น ผู้สนใจ สามารถเข้ามาตกแต่งได้ตามสไตล์ที่ตัวเองชอบได้เลย

เหตุผลที่ขาย : เจ้าของห้องย้ายไปซื้อบ้าน

สนใจติดต่อ
คุณบอล 0851190570 อีเมล์ pumpithu (at) gmail.com หรือ คุณติ๊ก 0866655042 อีเมล์ ajarntik (at) gmail.com
คุณสมบัติ

รายละเอียดโครงการของประกาศนี้

HIGHLIGHT PROPERTY
ที่ตั้ง:
ถนนลาดพร้าว ซอย1
วันที่เริ่มโครงการ:
จำนวนอาคาร:
1
พื้นที่โครงการ: