ราคา 1800000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 29.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 63157.89 บาท/ตารางเมตร
ชั้น 2
โครงการ ดีคอนโด รามคำแหง 9 รามคำแหง (D Condo Ramkhamhaeng)

Man
0888744834
2013-11-06 11:28:35.0
เลขที่ประกาศ: 64321
รายละเอียดเพิ่มเติม
ขายคอนโด D Condo รามคำแหง ตึก A ชั้น 2 ขนาด 28.5 ตารางเมตร 1 ห้องนอน 1ห้องน้ำ ครัวแยกเป็นสัดส่วน มีระเบียง แถมเฟอร์นิเจอร์ และเครื่องใช้ไฟฟ้า ตกแต่งพร้อมอยู่ (ห้องใหม่ ยังไม่เคยเข้าอยู่) วิวเป็นที่ข้างโครงการ เสียงไม่ดัง มีความเป็นส่วนตัว ตึก A ที่อยู่หน้าโครงการ ใกล้ 7-11 พร้อมบริการพิเศษ – บริการรถรับส่ง Airport Link รามคำแหง

สถานที่ใกล้เคียงโครงการ
- Foodland
- The Mall รามคำแหง
- มหาวิทยาลัยรามคำแหง
- ทางด่วนพระราม 9
- Airport Link รามคำแหง

รายละเอียดเพิ่มเติม ที่นี่ >> http://property.livingspacerealty.com/property/ขาย-d-condo-รามคำแหง/

Contact Details : LIVING SPACE REALTY CO.,LTD
Tel: 02 734 0704
Mobile: 088 874 4834
Email: welcome@livingspacerealty.com

จำนวนอาคาร:
0

รายละเอียดเพิ่มเติม:
ขายคอนโดราคาถูก โครงการ ดีคอนโด รามคำแหง 9 รามคำแหง (D Condo Ramkhamhaeng) - คอนโด ขาย
ดีคอนโด รามคำแหง 9 รามคำแหง (D Condo Ramkhamhaeng)

รายละเอียดอาคาร 0 อาคาร

รูปแบบห้อง 0 แบบ

รายชื่อประกาศขายหรือเช่าทั้งหมดของโครงการนี้ 28 ประกาศ

RKD-0175 ให้เช่าคอนโด D Condo Ramkhamhaeng ใกล้ เดอะมอลล์ - คุณ ด็อง โทร 089 499 5694

เลขที่: 255799
2018-10-17 00:04:40.0
Add to wishlist

ดีคอนโด รามคำแหง 9 รามคำแหง (D Condo Ramkhamhaeng)

ขนาดพื้นที่ 30.0 ตารางเมตร

dproperty dproperty

0942989597

เช่า 9000.00 บาท

ขายคอนโด ดี คอนโด รามคำแหง 9 Sale D Condo Ramkhamhaeng 9

เลขที่: 249785
2018-09-06 18:16:16.0
Add to wishlist

ดีคอนโด รามคำแหง 9 รามคำแหง (D Condo Ramkhamhaeng)