ราคา 2600000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 37.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 70270.00 บาท/ตารางเมตร
โครงการ พุลพินีเพลส พระราม9-รัชดา

pim -
0857024141
2013-08-01 00:00:00.0
เลขที่ประกาศ: 6166
รายละเอียดเพิ่มเติม
ขายคอนโดลุมพินีเพลสพระราม9-รัชดา 1ห้องนอน พื้นที่ 37.07
ชั้น 8 ทิศตะวันออก

จำนวนอาคาร:
0

รายละเอียดเพิ่มเติม:
ขายด่วน คอนโดลุมพินีเพลส พระราม9-รัชดา - คอนโด ขาย
พุลพินีเพลส พระราม9-รัชดา

รายละเอียดอาคาร 0 อาคาร

รูปแบบห้อง 0 แบบ

รายชื่อประกาศขายหรือเช่าทั้งหมดของโครงการนี้ 2 ประกาศ

ขายด่วน คอนโดลุมพินีเพลส พระราม9-รัชดา - คอนโด ขาย

เลขที่: 6166
2013-08-01 00:00:00.0
Add to wishlist

พุลพินีเพลส พระราม9-รัชดา

ขนาดพื้นที่ 37.0 ตารางเมตร

pim -

0857024141

ขาย 2600000.00 บาท
HIGHLIGHT PROPERTY
รายการประกาศที่ดูล่าสุด (Recent Advertise List)
ขายด่วน คอนโดลุมพินีเพลส พระราม9-รัชดา - คอนโด ขาย
ขาย 2600000.00 บาท
ขายใบจอง คอนโด LPN Park รัชดา-พระราม9-RCA - คอนโด ขาย
ขาย 50000.00 บาท
ขายดาว์น คอนโดมิเนียม ศุภาลัย อโศก - คอนโด ขายดาวน์
ขาย 1600000.00 บาท
ขายคอนโดหรูกลางกรุง เฟอร์เพียบ ลาดพร้าว 44 - คอนโด ขาย
ขาย 2200000.00 บาท
ประกาศขายดาวน์ คอนโดใหม่ The Room สาทร (ถนนปั้น สีลม) ห้อง 12A04
ขาย 130000.00 บาท
ด่วน ห้องมุม 1 bedroom Le Nice เอกมัย ใกล้ Big C - คอนโด ขาย
ขาย 3200000.00 บาท
เจ้าของขาย: biggest private balcony in Asoke Place 2BR, 400m BTS/MRT, ALL-RENOVATED - คอนโด ขาย
ขาย 10500000.00 บาท
ขายคอนโดมิเนียมราคาพิเศษ(ในซอยทองหล่อ) - คอนโด ขาย