ราคา 3138300.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 31.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 101235.48 บาท/ตารางเมตร
ชั้น 16
โครงการ Ideo Charan 70 River View

Ranie Estate
0634128966
2025-11-16 20:37:42.0
เลขที่ประกาศ: 528968
รายละเอียดเพิ่มเติม
ขาย Ideo Charan70 Riverview
ชั้น 16, ทิศใต้ , วิวแม่น้ำ
พื้นที่ 31.15 ตร.ม.

1 ห้อง​นอน
1 ห้อง​น้ำ
1 ห้อง​นั่งเล่น
1 ระเบียง
1 ที่จอดรถ​

เฟอร์นิเจอร์ครบ และเครื่องใช้ไฟฟ้า

-ห้องนอน มีที่นอน ขนาด 5 ฟุต แบรนด์ Lunio gen3
ตู้เสื้อผ้าบิ้วอิน ขนาดใหญ่ 3 บาน
ติดม่าน 2 ชั้น (ม่านโปรงแสงและม่านกัน UV ทึบ 100%)
กระจกเต็มตัว
ชั้นข้างเตียง Ikea
เครื่องปรับอากาศ DAIKIN 1 เครื่อง

-ห้องนั่งเล่นโซฟาbed สามารถปรับนอนราบได้ โต๊ะกลางโซฟา
ทีวี ขนาด 43 นิ้ว พร้อมชั้นวางทีวี ชั้นวางรองเท้าบิ้วอิน ท็อปกระจกสูง เครื่องปรับอากาศ DAIKIN 1 เครื่อง

-ห้องน้ำ เครื่องทำน้ำอุ่น แบรนด์ MEX
ติดม่านแบ่งกั้นบริเวณโซนอาบน้ำ

-ห้องครัว ตู้เย็น แบรนด์ LG ขนาด 9 คิว ไมโครเวฟ แบรนด์ Electrolux เตาไฟฟ้าและที่ดูดควัน เครื่องซักผ้าฝาหน้า แบรนด์ LG
ติดฟิล์มกันแสง มุ้งลวดจีบ และ ม่านม้วนทึบแสง บริเวณประตูระเบียง

ส่วนกลางโครงการ:
รปภ. 24 ชั่วโมง
Mail box
+ชั้น 6 สระว่ายน้ำระบบเกลือ ห้องซาวน่า และสตรีม
+ชั้น 38 Fitness / Iconic sky bar / CoWorking Space / โต๊ะสนุ๊ก / จุดชมวิว
ลู่วิ่งกลางแจ้ง ชั้น Roof Top
+ร้านสะดวกซื้อ 24 ชม. (711) และ คาเฟ่

สถานที่ใกล้เคียง:
สถานีรถไฟฟ้า MRT บางพลัด (สายสีน้ำเงิน)
Lotus จรัญสนิทวงศ์
Central ปิ่นเกล้า
โรงพยาบาลยันฮี
มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีพระจอมเกล้าพระนครเหนือ,สวนสุนันทา , สวนดุสิต

ขาย 3,138,300 บาท
ค่าโอนคนละครึ่ง

#ขายไอดีโอจรัญสนิทวงศ์70
#ขายคอนโดจรัญสนิทวงศ์
#ขายไอดีโอ

::รายละเอียด::
- พื้นที่ 31.15 ตรม.
- ชนิด 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ
- ชั้นที่ 16 จากทั้งหมด 38 ชั้น