ราคา 2250000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 55.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 40909.09 บาท/ตารางเมตร
โครงการ Pause id สุขุมวิท 107

Asset X property
0634924632
2025-04-17 19:09:06.0
เลขที่ประกาศ: 526208

วันที่เริ่มโครงการ:
0020-05-05 00:00:00.0

รายละเอียดเพิ่มเติม:
Pause id สุขุมวิท 107

รายละเอียดอาคาร 1 อาคาร

ชื่ออาคาร/ตึก: Pause id สุขุมวิท 107

รูปแบบห้อง 0 แบบ

รายชื่อประกาศขายหรือเช่าทั้งหมดของโครงการนี้ 4 ประกาศ

ขายคอนโดโครงการ Pause id สุขุมวิท 107 - 2250000 บาท ติดต่อคุณ Asset X property

เลขที่: 526208
2025-04-17 19:09:06.0
Add to wishlist

Pause id สุขุมวิท 107

ขนาดพื้นที่ 55.0 ตารางเมตร

Asset X property

0634924632

ขาย 2250000.00 บาท

ให้เช่า คอนโด M701 Pause id สุขุมวิท 107 24 ตรม ห้องสวย วิวดี

เลขที่: 514568
2025-01-02 15:54:43.0
Add to wishlist

Pause id สุขุมวิท 107

ขนาดพื้นที่ 24.0 ตารางเมตร

Atlas Estate

0986596578

เช่า 8000.00 บาท

เช่าด่วน!! ถูกสุดในเว็บ ห้องแต่งสวยมาก คอนโด Pause ID

เลขที่: 420686
2022-11-25 23:40:57.0
Add to wishlist

Pause id สุขุมวิท 107

ขนาดพื้นที่ 33.0 ตารางเมตร

Sittiwat

0656090991

เช่า 9500.00 บาท
HIGHLIGHT PROPERTY
รายการประกาศที่ดูล่าสุด (Recent Advertise List)
ขาย 2250000.00 บาท
ให้เช่า คอนโด เฟอร์นิเจอร์ครบ เดินทางสะดวก ลุมพินีวิลล์ อ่อนนุช พัฒนาการ 23 ตรม. พร้อมอยู่