ราคา 3460000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 30.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 115333.33 บาท/ตารางเมตร
ชั้น 6
โครงการ IDEO Mobi Sukhumvit 81 (ไอดีโอ โมบิ สุขุมวิท 81)

Asset X property
0634924632
2025-03-12 16:39:34.0
เลขที่ประกาศ: 524175
รายละเอียดเพิ่มเติม
รหัสทรัพย์ HL082570

ขายคอนโดติด bts อ่อนนุชเพียง 40 ม. Ideo Mobi Sukhumvit 81 (ไอดีโอ โมบิ สุขุมวิท 81)

จุดเด่นของโครงการ
1.ใกล้กับ BTS อ่อนนุช เพียง 40 ม.
2.ใกล้กับ Tesco Lotus และตลาดนัดข้างๆสถานีรถไฟฟ้า 40 ม.
3.การใช้รถยนต์ค่อนข้างสะดวก เพราะใกล้ทางด่วนตรง ซ.สุขุมวิท 62

รายละเอียดห้อง
- ขนาด 30.52 ตรม.
- อาคาร B ชั้น 6
- 1 ห้องนอน, 1 ห้องน้ำ
- ห้องรับแขก, ห้องครัว, ระเบียงวิวไม่บล็อก ทิศตะวันออกเฉียงใต้
- เครื่องใช้ไฟฟ้า : แอร์ 2 ตัว, ทีวี, ตู้เย็น, ไมโครเวฟ, เตาไฟฟ้า, เครื่องทำน้ำอุ่น, เครื่องซักผ้า, ประตูดิจิตอล ฯลฯ
- เฟอร์นิเจอร์ : เตียงพร้อมที่นอน, ตู้เสื้อผ้า, ชั้นวางทีวี, ชั้นวางของ, โต๊ะอาหาร, เคาน์เตอร์ครัว ฯลฯ

สิ่งอำนวยความสะดวก
- ที่จอดรถ
- สระว่ายน้ำ
- ฟิตเนส
- สวนพักผ่อน
- ระบบรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

สถานที่ใกล้เคียง
- รถไฟฟ้า BTS อ่อนนุช
- Tesco Lotus อ่อนนุช
- Century Movie Plaza (อ่อนนุช)
- สถานีตำรวจภูธรพระโขนง
- ตลาดอ่อนนุช

ขาย 3,460,000 บาท (ค่าโอนคนละครึ่ง)

ติดต่อ
คุณนก
Tel : 098-905-2645
Line ID : nananok37

Admin
Tel: 063-492-4632
Line ID : @assetx.p
Email : Adm.assetx@gmail.com

วันที่เริ่มโครงการ:
0020-05-05 00:00:00.0

รายละเอียดเพิ่มเติม:
IDEO Mobi Sukhumvit 81 (ไอดีโอ โมบิ สุขุมวิท 81)