ราคา 3400000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 50.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 68000.00 บาท/ตารางเมตร
ชั้น 4
โครงการ Condo One X Sathorn - Narathiwat

อสังหาชิ้นโบว์แดง
0656978969
2025-01-02 08:04:26.0
เลขที่ประกาศ: 514384
รายละเอียดเพิ่มเติม
ขายคอนโด วัน เอ็กซ์ สาทร - นราธิวาส ใกล้เซ็นทรัลพลาซา พระราม 3

:: รายละเอียด ::
- พื้นที่ใช้สอย 50 ตรม.
- ชนิด 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ
- อาคาร a
- ชั้นที่ 4 จากทั้งหมด 9 ชั้น
- เฟอร์นิเจอร์ครบ

:: รายละเอียดโครงการ ::
- ชื่อโครงการ: คอนโด วัน เอ็กซ์ สาทร - นราธิวาส / Condo One X Sathorn - Narathiwat
- เจ้าของโครงการ : Plus Property Partner - พลัส พร็อพเพอร์ตี้ พาร์ทเนอร์ จำกัด
- จํานวนห้อง : 493 ยูนิต
- ที่ตั้ง : 297 , Soi Wat Phomaen Khunaram, แขวงช่องนนทรี เขตยานนาวา กรุงเทพมหานคร 10120

:: สิ่งอํานวยความสะดวก ::
- เตาทำบาบีคิว
- ที่จอดรถ
- กล้องวงจรปิด
- ฟิตเนส
- โถงรอลิฟท์ร้านอาหาร
- รักษาความปลอดภัย 24 ชม.
- สระว่ายน้ำ

:: สถานที่ใกล้เคียง ::
- LAB PHARMACY เซ็นทรัลพระราม 3
- เซ็นทรัลพลาซา พระราม 3
- บีอาร์ทีสถานีถนนจันทน์ใต้ (BRT) (B4A)
- ห้างสรรพสินค้าเทสโก้ โลตัส พระราม 3

พิกัด: http://maps.google.com/maps?q=13.699975,100.535975

ราคา: 3,400,000 บาท

สนใจติดต่อ: อสังหาชิ้นโบว์แดง 0656978969
Line: @emperor_landgroup
(มี @ นำหน้าด้วยนะคร้าา)​
https://lin.ee/ZkirXeL

สนใจรายละเอียดการทำขายฝาก/จำนอง
https://www.landtoloan.net/

ติดตามความรู้เรื่องอสังหาริมทรัพย์ ได้ที่
tiktok : อสังหาชิ้นโบว์แดง
https://vm.tiktok.com/ZMjPjQ37p/