ราคา 0.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 23.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร บาท/ตารางเมตร
โครงการ ลุมพินี วิลล์ อ่่อนนุช 77 (2)

Packers Packers
0818663811
2014-12-11 00:00:00.0
เลขที่ประกาศ: 49813
รายละเอียดเพิ่มเติม
ขายดาวน์ ก่อนโอน
โครงการ ลุมพินี วิลล์ อ่่อนนุช 77 (2) / LPN Ville Onnut 77 (2) .. รายละเอียดห้องและโครงการดูได้ที่ http://www.lpn.co.th/lumpini2012/LV-SK77/index.php
ทำเล ห่างจากคอนโด U Delight เพียง 300 ม ในราคา ตรม ละไม่เกิน 50,000

Type : ห้อง 1 นอน (ออกแบบดี เป็นห้องหน้ากว้าง ห้องแบบ 26 และ 30 ตรม ก็กว้างเท่ากับ 22.5 ตรม ต่างกันเฉพาะความลึก)
ห้องขนาด 22.5 และ 23 ตรม
มี ชั้นสูงๆ วิวสวย ให้เลือกหลายห้อง
มีห้องติดกัน 2 คู่ อาจปรับเป็นห้อง combine ได้

1. ตึก A1 ชั้น 16 ห้อง 06 ขนาด 22.5 ตรม
ขายดาวน์ 195,400 ราคารวม 1,090,000 ชำระวันโอน 894,600 => SOLD

2. ตึก B1 ชั้น 14 ห้อง 02 ขนาด 22.5 ตรม
ขาย ดาวน์ 141,400 ราคารวม 1,080,000 ชำระวันโอน 938,600

3. ตึก B1 ชั้น 15 ห้อง 01 ขนาด 23.0 ตรม - ห้องมุม
ขายดาวน์ 142,400 ราคารวม 1,105,000 ชำระวันโอน 962,600

4. ตึก B1 ชั้น 15 ห้อง 02 ขนาด 22.5 ตรม
ขาย ดาวน์ 146,400 ราคารวม 1,085,000 ชำระวันโอน 938,600

5. ตึก B1 ชั้น 18 ห้อง 01 ขนาด 23.0 ตรม - ห้องมุม
ขายดาวน์ 147,400 ราคารวม 1,110,000 ชำระวันโอน 962,600

TEL 089 114 1943

จำนวนอาคาร:
0

รายละเอียดเพิ่มเติม:
ขายดาวน์ถูกๆ LPN 77(2) ห้อง 1นอน 22.5 ตรม ชั้นสูง ราคาถูก มีให้เลือกหลายห้อง - คอนโด ขาย
ลุมพินี วิลล์ อ่่อนนุช 77 (2)

รายละเอียดอาคาร 0 อาคาร

รูปแบบห้อง 0 แบบ

รายชื่อประกาศขายหรือเช่าทั้งหมดของโครงการนี้ 2 ประกาศ

HIGHLIGHT PROPERTY
รายการประกาศที่ดูล่าสุด (Recent Advertise List)
ขายคอนโดโครงการ เดอะ มูฟ เกษตร - 165000 บาท ติดต่อคุณ ป๊อบ
ขาย 165000.00 บาท
31509 – ขาย คอนโด Supreme Ville (สุพรีม วิลล์) เย็นอากาศ สาทร 98. 88 ตร. ม.
ขาย 6500000.00 บาท
ขายคอนโดโครงการ เรฟเฟอเรนซ์ เกษตร ดิสทริค - 150000 บาท ติดต่อคุณ ป๊อบ
ขาย 150000.00 บาท
หิ้วกระเป๋าใบเดียว เข้าอยู่ได้เลย..คอนโดใหม่พร้อมอยู่ ใกล้รถไฟฟ้าบีทีเอส สถานีแบริ่ง แต่งครบ - คอนโด ขาย
ขาย 1700000.00 บาท
01558ขายคอนโดฯลุมพินีวิลล์ 26.5ตร.ม. ซ.สุขุมวิท77 สวนหลวง กรุงเทพ - คอนโด ขาย
ขาย 1850000.00 บาท
ขายคอนโดโครงการ LPN Sukhumvit 24 - 700000 บาท ติดต่อคุณ แอล
ขาย 700000.00 บาท
ขายคอนโดมิเนียม คอนโดฯ (ห้องชุดพักอาศัย) เดอะคริส คอนโด
ขาย 3600000.00 บาท
ขายคอนโดโครงการ เมโทร สกาย บางซ่อน-ประชาชื่น - 3750000 บาท ติดต่อคุณ ป๊อบ
ขาย 3750000.00 บาท
For Rent ให้เช่า The Circle 1 Condominium 1 bed 1 bath 48.9sqm. MRT Petchaburi
เช่า 30000.00 บาท
clear