ราคา 4590000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 35.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 131142.86 บาท/ตารางเมตร
ชั้น 6
โครงการ InterLux Premier Sukumvit 13

Keller Williams Thailand
0805625555
2024-07-03 13:29:15.0
เลขที่ประกาศ: 489356
รายละเอียดเพิ่มเติม

ขายคอนโด 1 ห้องนอน interlux Sukhumvit 13 คอนโดใหม่ ห้องเช่า ขนาด 34.80 ตรม. 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ ราคาพิเศษ ลดจากราคา 5.29 ล้านบาทเหลือ 4.59 ล้าน บาท ฟรีค่าโอนค่าจดจำนอง

เฟอร์ Built in เครื่องใช้ไฟฟ้าครบ

ห้องหันหน้าโครงการ ตำแหน่งดี เหมาะกับการปล่อยเช่า

สามารถปล่อยเช่าระยะสั้นได้

คอนโดมิเนียมในดีไซน์รีสอร์ททันสมัย ​​บนถนนสุขุมวิท 13 โซนพักอาศัยส่วนตัว ย่านใจกลางสุขุมวิท แหล่งแฮงค์เอ้าท์สุดคูล ร้านอาหารนานาชาติและห้างสรรพสินค้า เดินทางสะดวกด้วย BTS นานา MRT สุขุมวิท แอร์พอร์ตลิงค์ยังมีเรือ ทางเดิน.

หรูหรามีสไตล์ 34.80 ตรม. 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ พร้อมสิ่งอำนวยความสะดวกและ Rain Shower Box แยกส่วน, ครัว Pantry เครื่องใช้ไฟฟ้าครบ

Virtual 3D https://my.matterport.com/show/?m=e12Lzup5xfs

Video https://youtu.be/zLK13BpJs6U

Website https://www.capitaloneth.com/interlux

สิ่งอำนวยความสะดวกครบ

Digital Door lock

เครื่องซักผ้าฝาหน้า

แอร์ 2 เครื่อง

TV

Microwave

เครื่องทำน้ำอุ่น

เตาไฟฟ้า เครื่องดูดควัน

ทีจอดรถ 1 คัน

โซฟา

เตียง

โต๊ะทานข้าว

โต็ะทำงาน

ชุดครัว

ตู้เสื้อผ้า

ภายในโครงการมี สระว่ายน้ำ Jogging track Sauna ห้องสมุด รถรับส่งไปสถานีรถไฟฟ้า

โทร 026112900

Whatsapp 0923858888

https://api.whatsapp.com/send?
phone=66923858888

Line@ C1RE

https://bit.ly/linec1

วันที่เริ่มโครงการ:
0020-05-05 00:00:00.0