ราคา 70000000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 178.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 393258.43 บาท/ตารางเมตร
ชั้น 31
โครงการ Banyan Tree Residences Riverside

Asset X property
0634924632
2024-05-25 14:50:35.0
เลขที่ประกาศ: 484778
รายละเอียดเพิ่มเติม
เลขที่ทรัพย์ L081255

"ขายคอนโดหรูระดับ ULTIMATE CLASS Banyan Tree Residences Riverside Bangkok ชั้น 31 ขนาด 178 ตร.ม มา
เป็นเพื่อนบ้านกับนักธุรกิจแนวหน้า พร้อมบริการหรูจากโรงแรม 5 ดาวบันยันทรี สัมผัสชีวิตที่คุณคู่ควรกับสังคมคุณภาพ

คอนโดหรู ชั้น 31: ขนาด 178 ตารางเมตร วิวแม่น้ำ ไม่มีตึกบัง
2 ห้องนอน 3 ห้องน้ำ: ชมวิวแม่น้ำและเมืองทุกห้อง
ห้องแม่บ้านแยกโซน
ห้องนั่งเล่นขนาดใหญ่: เห็นวิวแม่น้ำและวัดอรุณ
ฝ้าเพดานสูง 3.25 เมตร: ห้องโปร่ง ไม่อึดอัด
วัสดุมาตรฐานยุโรปและอเมริกา: นำเข้า
ราคาพิเศษ: 70 ล้านบาท

:: จุดเด่น ::
ทำเลริมแม่น้ำเจ้าพระยา: อยู่บนโค้งน้ำที่สวยที่สุดในกรุงเทพฯ

บริการระดับโรงแรม 5 ดาว บริหารโดยโรงแรมบันยันทรี ตลอด 24 ชั่วโมง

ความเป็นส่วนตัวสูง เพียง 133 ยูนิต 3 ห้องต่อชั้น จำนวนชั้นทั้งหมด 45 ชั้น

ที่จอดรถสะดวกสบาย ที่จอดรถมากถึง 200%

ฟิตเนสวิวแม่น้ำเจ้าพระยา

สวนริมแม่น้ำและสวนแนวตั้งรอบโครงการ

บริการเรือ Taxi Boat

River Views Lounge ห้องนั่งเล่นสุดหรูวิวแม่น้ำเจ้าพระยา

Private Dining Room ห้องรับประทานอาหารส่วนตัว

Library Room พื้นที่ทำงานและอ่านหนังสือกว้างขวาง
River Facing Jacuzzi วิวแม่น้ำเจ้าพระยา

Outdoor Swimming Pool สระว่ายน้ำกลางแจ้งระบบเกลือ วิวเมืองที่สวยงาม

Banyan Tree Spa Room ห้องสปาผ่อนคลาย ทีมสปาจากโรงแรมบันยันทรีพร้อมให้บริการ

Kid Zone ห้องเด็กเล่นพร้อมของเล่นมาตรฐานโลก เสริมพัฒนาการลูกน้อยในบรรยากาศที่ปลอดภัยและอบอุ่น

สถานที่ใกล้เคียง

ใกล้ไอคอนสยาม: เพียง 5 นาทีถึง

ใกล้รถไฟฟ้าสายสีทอง: เดินทางเพียง 300 เมตรถึงสถานีคลองสาน