ราคา 639900.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 28.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 22853.57 บาท/ตารางเมตร
โครงการ ใกล้ตลาดท่าน้ำนนท์ปรับปรุงห้องใหม่พร้อมเข้าอยู่(เจ้าของขายเอง)

เอก นว
0830148778
2013-09-11 09:26:59.0
เลขที่ประกาศ: 48279
รายละเอียดเพิ่มเติม
ขายคอนโดใกล้ตลาดท่าน้ำนนท์ปรับปรุงห้องใหม่พร้อมเข้าอยู่(เจ้าของขายเอง)เอก 083-0148778 / 089-6714336

วันที่เริ่มโครงการ:
2013-09-11 00:00:00.0

รายละเอียดเพิ่มเติม:
ใกล้ตลาดท่าน้ำนนท์ปรับปรุงห้องใหม่พร้อมเข้าอยู่(เจ้าของขายเอง)

รายละเอียดอาคาร 1 อาคาร

ชื่ออาคาร/ตึก: ใกล้ตลาดท่าน้ำนนท์ปรับปรุงห้องใหม่พร้อมเข้าอยู่(เจ้าของขายเอง)

รูปแบบห้อง 0 แบบ

รายชื่อประกาศขายหรือเช่าทั้งหมดของโครงการนี้ 2 ประกาศ

HIGHLIGHT PROPERTY
รายการประกาศที่ดูล่าสุด (Recent Advertise List)
ขายคอนโดโครงการ ใกล้ตลาดท่าน้ำนนท์ปรับปรุงห้องใหม่พร้อมเข้าอยู่(เจ้าของขายเอง) - 639900 บาท ติดต่อคุณ เอก นว
ขาย 639900.00 บาท
RC0934.M ให้เช่า Hyde Sukhumvit ใกล้BTSนานา ชั้น14- 50ตรม – 40000 บาท
เช่า 40000.00 บาท
Noble Remix for rent with skywalk from BTS Thonglo 1 Bed 42 sqm 35000 bath per month
เช่า 35000.00 บาท
P40CR2101084 Mori Haus 2 Bed 2 Bath 69 Sqm
เช่า 47000.00 บาท
ขายดาวน์คอนโดใกล้ MRT ห้วยขวาง Chapter One Eco รัชดา ห้วยขวาง ถูกมาก
เช่า 3094000.00 บาท
ขายด่วน อิสสระคอนโด ใกล้ MRT ลาดพร้าว 300 เมตร ห้อง studio ขนาด 35 ตรม. ชั้น 17 วิวดี เฟอร์ครบถ้วน ขนกระเป๋าเข้ามาอยู่เลย ห้องใหม่มาก คอนโดติดถนนลาดพร้าว - คอนโด ขาย