ราคา 2550000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 29.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 87931.03 บาท/ตารางเมตร
ชั้น 11
โครงการ KnightsBridge Duplex ติวานนท์ (ไนท์บริดจ์ ดูเพล็กซ์ ติวานนท์)

กาญจนีย์ ธนวีร์กิตติโชติ
0634128966
2023-09-29 17:20:11.0
เลขที่ประกาศ: 458201
รายละเอียดเพิ่มเติม
ขาย คอนโด ไนท์บริดจ์ ติวานนท์ KnightsBridge Duplex ติวานนท์ 29 ตรม.

:: รายละเอียด ::
- พื้นที่ 29 ตรม.
- ชนิด 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ
- ชั้นที่ 11 จากทั้งหมด 25 ชั้น
- ระเบียงหันทางทิศ ใต้

:: รายการเฟอร์นิเจอร์ ::
- พร้อมเครื่องใช้ไฟฟ้า, ทีวี, ตู้เย็น, เครื่องปรับอากาศ, เครื่องทำน้ำอุ่น, เครื่องซักผ้าฝาหน้า, เตาไฟฟ้า, เครื่องดูดควัน, ไมโครเวฟ, หม้อหุงข้าว

:: รายละเอียดโครงการ ::
- ชื่อโครงการ: KnightsBridge Duplex ติวานนท์ (ไนท์บริดจ์ ดูเพล็กซ์ ติวานนท์) / KnightsBridge Duplex Tiwanon

เพิ่มเติม
1 นั่งเล่น 1 ครัว 1 ระเบียง 1 จอด

สิ่งอำนวยความสะดวก
- ตู้เต่าบิน ตู้ 7-11
- สระว่ายน้ำ ระบบเกลือ
- ซาวน่า
- ฟิตเนส
- Sky Lounge ไว้นั่งพักผ่อนบนชั้นดาดฟ้า
- สวนชั้นดาดฟ้า

:: สถานที่ใกล้เคียง ::
MRTกระทรวงสาธารณสุข 90 ม. เดิน 3 นาที
เซ็นทรัล รัตนาธิเบศร์,
เอสพลานาด รัตนาธิเบศร์, บิ๊กซี ติวานนท์, เดอะมอลล์ งามวงศ์วาน
- บิ๊กซีบางกระสอ นั่งรถไฟฟ้าไป 2 ป้าย
พิกัด: http://maps.google.com/maps?q=13.850392,100.516425

ราคา: 2,550,000 บาท

ขาย 2,750,000฿
ลดพิเศษ2,550,000฿
ค่าโอนคนละครึ่ง

แถม 1.ฟรีเฟอร์นิเจอร์ทุกชิ้น
แถม 2.ผู้เช่า 8,000฿/ด.

#นักลงทุนไม่ควรพลาด
#ลงทุนปุ๊ปรับผลตอบแทนทันที
#รับค่าประกัน2เดือน
#รับค่าเช่าเดือนถัดไปทุกเดือน
#ผลตอบแทนปีละ100000฿

สนใจลงทุนปรึกษา
คุณกาญจนีย์
0634128966
0997830794
ไลน์ไอดี @syr6852q
Email ranieestate@gmail.com
#KnightsbridgeForSale
#CondoKnightsBridge
#CondoTiwanon