ราคา 3600000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 34.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 105882.35 บาท/ตารางเมตร
ชั้น 24
โครงการ The Key Sathorn-Charoenraj

Emperor Landgroup
0656978969
2023-09-25 19:42:08.0
เลขที่ประกาศ: 457568
รายละเอียดเพิ่มเติม
ขาย คอนโด The key สาทร-เจริญราษฎร์ 34 ตรม. ชั้น 24 ติดถนนใหญ่เจริญราษฎร์ ย่านใจกลางเมือง

:: รายละเอียด ::
- พื้นที่ใช้สอย 34 ตรม.
- ชนิด 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ
- ชั้นที่ 24 จากทั้งหมด 38 ชั้น
- ระเบียงหันทางทิศ ใต้
- วิว สะพานพระราม 9

:: รายการเฟอร์นิเจอร์ ::
- TV Sony 49"
- เครื่องซักผ้า ซีเมนต์ 9 กก.
- ตู้เย็นมิตซูบิชิ 10 คิว
- แอร์ไดกิ้น 9000 BTU จำนวน 2 ตัว

:: รายละเอียดโครงการ ::
- ชื่อโครงการ: The key สาทร-เจริญราษฎร์ ( เดอะ คีย์ สาทร-เจริญราษฎร์ ) / The key Sathorn-Charoenraj
- ชื่อโครงการ: เดอะคีย์ สาทร-เจริญราษฎร์ / The Key Sathorn-Charoenraj
- เจ้าของโครงการ : แลนด์แอนด์เฮ้าส์ / Land & Houses
- เนื้อที่ทั้งหมด : 5-3-65 ไร่
- จำนวนห้อง : 885 ยูนิต
- ที่จอดรถทั้งหมด : ประมาณ 60%
- ที่ตั้ง: ถนนเจริญราษฎร์ แขวงบางโคล่ เขตบางคอแหลม กทม. 10120
- ค่าส่วนกลาง : 45บาท/ตรม.

:: สิ่งอำนวยความสะดวก ::
- Grand Lobby
- Reading Lounge
- Multi-Purpose Room
- Grand Outdoor Terrace
- Activity Room
- Fitness
- Over 2 Rais for Green Area
- Swimming Pool with Kid’s Pool

:: สถานที่ใกล้เคียง ::
- BTS สุรศักดิ์ – 2.2 กม.
- BTS สะพานตากสิน – 2.8 กม.
- Tesco Lotus พระราม 3 – 5.0 กม.
- Central พระราม 3 – 4.9 กม.
- Asiatique the Riverfront – 2.5 กม.

พิกัด: http://maps.google.com/maps?q=13.701037,100.516013

ราคา: 3,600,000 บาท

- ค่าธรรมเนียมการโอน 2% คนละครึ่ง
- ภาษีทั้งหมดเจ้าของรับผิดชอบ

สนใจติดต่อ: Bowling​ Emperor Landgroup 0656978969
Line: @emperor_landgroup