ราคา 2300000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 38.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 60526.00 บาท/ตารางเมตร
โครงการ เอสเปซ อโคก-รัชดา

นิรมล
0818663367
2013-07-11 00:00:00.0
เลขที่ประกาศ: 4480
รายละเอียดเพิ่มเติม
อาคาร E ชั้น8 ห้อง 1 Bedroom(1 ห้องน้ำ 1 ห้องนอน) วิวฝั่งสวน ใกล้เซ็นทรัลพระราม9, โรงแรมฟอร์จูน

จำนวนอาคาร:
0

เอสเปซ อโคก-รัชดา

รายละเอียดอาคาร 0 อาคาร

รูปแบบห้อง 0 แบบ

รายชื่อประกาศขายหรือเช่าทั้งหมดของโครงการนี้ 4 ประกาศ

080 ขายคอนโด เอ สเปซ อโศก รัชดา 1ห้องนอน

เลขที่: 214197
2017-11-07 16:54:28.0
Add to wishlist

เอสเปซ อโคก-รัชดา

ขนาดพื้นที่ 35.0 ตารางเมตร

Kanchutchaya Sukjainitinun

0999687932

ขาย 2300000.00 บาท

ให้เช่าคอนโดโครงการ เอสเปซ อโศก-รัชดา - 9000 ต่อเดือน ติดต่อคุณ mongkol mongkol

เลขที่: 183000
2016-07-09 16:27:21.0
Add to wishlist

เอสเปซ อโคก-รัชดา

ขนาดพื้นที่ 31.0 ตารางเมตร

mongkol mongkol

0866126767

เช่า 9000.00 บาท

ให้เช่าคอนโดโครงการ เอสเปซ อโคก-รัชดา - 9500 ต่อเดือน ติดต่อคุณ อัญชลี

เลขที่: 41337
2013-08-18 14:58:09.0
Add to wishlist

เอสเปซ อโคก-รัชดา

ขนาดพื้นที่ 31.0 ตารางเมตร

อัญชลี

087 359 6797

เช่า 9500.00 บาท

ขายคอนโดเอสเปซ-อโศก รัชดา - คอนโด ขาย

เลขที่: 4480
2013-07-11 00:00:00.0
Add to wishlist

เอสเปซ อโคก-รัชดา

ขนาดพื้นที่ 38.0 ตารางเมตร

นิรมล

0818663367

ขาย 2300000.00 บาท
HIGHLIGHT PROPERTY
รายการประกาศที่ดูล่าสุด (Recent Advertise List)
ขายคอนโดเอสเปซ-อโศก รัชดา - คอนโด ขาย