ราคา 680000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 28.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 24285.00 บาท/ตารางเมตร
โครงการ FANILY CONDO

ประภาพรรณ อินนัดดา
0818480426
2015-02-05 00:00:00.0
เลขที่ประกาศ: 4424
รายละเอียดเพิ่มเติม
ขาย FAMILY CONDO ชั้น 11 สุทธิสาร ซอยอินทมาระ 41 เนื้อที่ 28 ตรม. ตบแต่งใหม่ พร้อมอยู่ พร้อมแอร์
สถานที่ใกล้เคียง รถไฟใต้ดินสถานีสุทธิสาร มหาลัยหอการค้า สถานีตำรวจสุทธิสาร สถานีดับเพลิงสุทธิสาร
ธนาคารไทยพาณิชย์ ธนาคารกรุงเทพ ตลาดสดสุทธิสาร
ภายในคอนโดมีเจ้าหน้าที่รักษาความปลอดภัย 24 ชม. ที่จอดรถ ระบบคีย์การ์ดเข้า-ออก มีลิฟต์ 2 ตัว
มินิมาร์ท
ราคาขาย 680,000 บาท ติดต่อ ประภาพรรณ 081-8480426

จำนวนอาคาร:
0

รายละเอียดเพิ่มเติม:
ขาย FAMILY CONDO ชั้น 11 อินทมาระ 41 สุทธิสาร 28 ตรม. ตบแต่งใหม่ พร้อมอยู่ 680,000 บาท - คอนโด ขาย
FANILY CONDO

รายละเอียดอาคาร 0 อาคาร

รูปแบบห้อง 0 แบบ

รายชื่อประกาศขายหรือเช่าทั้งหมดของโครงการนี้ 3 ประกาศ

ให้เช่าคอนโดโครงการ FANILY CONDO - 4500 ต่อเดือน ติดต่อคุณ Suchart

เลขที่: 180640
2016-04-14 20:18:13.0
Add to wishlist

FANILY CONDO

ขนาดพื้นที่ 29.0 ตารางเมตร

Suchart

081-1358935

เช่า 4500.00 บาท

ให้เช่าคอนโดโครงการ ไม่ได้ระบุ - 12000 ต่อเดือน ติดต่อคุณ Athitanun Chudacha

เลขที่: 180151
2016-03-28 19:29:30.0
Add to wishlist

FANILY CONDO

ขนาดพื้นที่ 62.0 ตารางเมตร

Athitanun Chudacha

0873539259

เช่า 12000.00 บาท