ราคา 2838300.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 73.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 38880.82 บาท/ตารางเมตร
ชั้น 10
โครงการ City Home Ratchada Pinkaow

Ranie Estate
0634128966
2023-05-14 11:27:58.0
เลขที่ประกาศ: 441730
รายละเอียดเพิ่มเติม
ขาย คอนโด City Home Ratchada Pinkaow 73.71 ตรม.1 นอน 1 นั่งเล่นใหญ่ 1 ครัว 1 จอดประจำ 3 ระเบียง

::จุดเด่น::
ห้องรีโนเวทใหม่ทั้งหมด

::รายละเอียด::
- พื้นที่ 73.71 ตรม.
- ชนิด 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ
- อาคารไฮไลท์
- ชั้นที่ 10 จากทั้งหมด 28 ชั้น
วิว เมือง

::รายการฟอร์นิเจอร์::
แอร์ 2 เครื่อง น้ำอุ่น เตาไฟฟ้า ครั้งบิ้วท์อิน ตู้เสื้อผ้าอีเกีย

สระว่ายน้ำ ฟิตเนส สวนหย่อม ที่จอดรถ ลิฟท์ กล้องวงจรปิด คีย์การ์ดเข้าออก รปภ.24ชม.

:: สถานที่ใกล้เคียง ::
MRT บางอ้อ รพ.ยันฮี ทางด่วนบางกรวย ประชาชื่น โลตัสจรัญสนิทวงศ์ ตั้งฮั่วเส็งธนบุรี สะพานพระราม7 กรุงธนบุรี สถาบันเทคโนโลยีพระจอมเกล้าพระนครเหนือ
ม.สวนสุนันทา สวนดุสิต
พิกัด: http://maps.google.com/maps?q=13.802,100.512

ราคา: 2,838,300 บาท

ขาย 2,838,300฿
ค่าโอนคนละครึ่ง

สนใจสอบถาม
Line id @syr6852q
WhatsApp +66634128966
WeChat id RanieEstate
Email ranieestate@gmail.com

สนใจติดต่อ: Ranie Estate 0634128966
Line: @syr6852q
Ranie

วันที่เริ่มโครงการ:
0020-05-05 00:00:00.0

รายละเอียดเพิ่มเติม:
City Home Ratchada Pinkaow

รายละเอียดอาคาร 1 อาคาร

ชื่ออาคาร/ตึก: City Home Ratchada Pinkaow

รูปแบบห้อง 0 แบบ

รายชื่อประกาศขายหรือเช่าทั้งหมดของโครงการนี้ 7 ประกาศ