ราคา 1890000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 27.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 70000.00 บาท/ตารางเมตร
ชั้น 5
โครงการ Asher สุทธิสาร

Digital Property
0647816355
2023-02-06 18:30:59.0
เลขที่ประกาศ: 428363
รายละเอียดเพิ่มเติม
ขาย คอนโด เฟอร์นิเจอร์ครบ ครัวบิ้วอิน Asher สุทธิสาร 27 ตรม. ใกล้รถไฟฟ้า MRT สุทธิสาร

:: รายละเอียด ::
- พื้นที่ 27 ตรม.
- ชนิด 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ
- ชั้นที่ 5 จากทั้งหมด 7 ชั้น

:: รายการเฟอร์นิเจอร์ ::
- Fully furnished เตียงพร้อมที่นอน 5 ฟุต เครื่องนอนครบ ตู้เสื้อผ้า โต๊ะแป้ง
- เครื่องใช้ไฟฟ้า ตู้เย็น แอร์ 1 ตัว 12000btu เครื่องทำน้ำอุ่น ไมโครเวฟ เครื่องซักผ้า
- โซฟา

:: รายละเอียดโครงการ ::
- ชื่อโครงการ: Asher สุทธิสาร / Asher Sutthisan

- 1 ห้องครัว บิ้วอิน มีเตาไฟฟ้า+เครื่องดูดควัน

- กล้องวงจรปิด
- รปภ. 24 ชม.

:: สถานที่ใกล้เคียง ::
- 7-11 : 220 ม.
- ตลาดเมืองไทยภัทร : 2.2 กม.
- บุญถาวร รัชดาภิเษก : 2.4 กม.
- ตลาดห้วยขวาง : 3.6 กม.
- The Street รัชดาภิเษก : 4.3 กม.
- Esplanade รัชดาภิเษก : 5 กม.
พิกัด: http://maps.google.com/maps?q=13.794026,100.58647

ราคา: 1,890,000 บาท

สนใจติดต่อ: Digital Property 0647816355
Line: @digitalproperty
ดิจิตอล พร็อพเพอร์ตี้

วันที่เริ่มโครงการ:
0020-05-05 00:00:00.0

รายละเอียดเพิ่มเติม:
Asher สุทธิสาร

รายละเอียดอาคาร 1 อาคาร

ชื่ออาคาร/ตึก: Asher สุทธิสาร

จำนวนชั้น:

จำนวนห้อง: