ราคา 64000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 79.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 810.13 บาท/ตารางเมตร
ชั้น 3
โครงการ Ashton Residence41 (แอชตัน สุขุมวิท41)

Sittiwat
0656090991
2022-11-12 08:08:39.0
เลขที่ประกาศ: 418830
รายละเอียดเพิ่มเติม
ขนาดห้อง 79 ตร.ม. ชั้น 3

2 ห้องนอน ​ 2 ห้องน้ำ

เฟอร์นิเจอร์พร้อมเครื่องใช้ไฟฟ้า

ราคา 64,000
------------------------------------------------------

■ เงื่อนไขการเช่า

■ รับสัญญาเช่าขั้นต่ำ 1 ปี

■ ประกัน 2 เดือน + ล่วงหน้า 1 เดือน

_____________________________

For more information please feel free to contact us

■ Line : https://lin.ee/PiKuCuL

■ Line Add : @eliteprop

■ Tel : 065-513-9869 K.Ous

C-2022/11/15

วันที่เริ่มโครงการ:
0020-05-05 00:00:00.0

รายละเอียดเพิ่มเติม:
Ashton Residence41 (แอชตัน สุขุมวิท41)

รายละเอียดอาคาร 1 อาคาร

ชื่ออาคาร/ตึก: Ashton Residence41 (แอชตัน สุขุมวิท41)

รูปแบบห้อง 0 แบบ

รายชื่อประกาศขายหรือเช่าทั้งหมดของโครงการนี้ 12 ประกาศ

ให้เช่า คอนโด M1563 [C] Ashton Residence41 77 ตรม Full Furnished

เลขที่: 532210
2026-01-19 16:44:24.0
Add to wishlist

Ashton Residence41 (แอชตัน สุขุมวิท41)

ขนาดพื้นที่ 77.0 ตารางเมตร

Atlas Estate

0986596578

เช่า 80000.00 บาท

ปล่อยเช่าคอนโดหรูใจกลางเมือง Ashton Residence 41 ถนนสุขุมวิท Duplex 3 นอน 3 น้ำ Pet Allowed

เลขที่: 525860
2025-04-06 01:36:06.0
Add to wishlist

Ashton Residence41 (แอชตัน สุขุมวิท41)