ราคา 1390000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 34.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 40882.35 บาท/ตารางเมตร
ชั้น 2
โครงการ Airport Home

วัสสานฤาดูปักษธร พิทักษ์คำซาว
0631241502
2022-09-11 19:14:40.0
เลขที่ประกาศ: 411023
รายละเอียดเพิ่มเติม
ขาย คอนโด คอนโดสวย Airport Home เฟอร์ฯครบ ใกล้ มช ใกล้สนามบินเชียงใหม่ Airport Home 34 ตรม. ‼️ราคาเพียง 1,390,000 บาท‼️

:: จุดเด่น ::
✅ ที่จอดรถเพียบบ (จอดใต้ตึก
ไม่โดนแดด)
✅เดินทางสะดวก เข้าออกได้หลายทาง

:: รายละเอียด ::
- พื้นที่ 34 ตรม.
- ชนิด 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ
- อาคาร 0
- ชั้นที่ 2 จากทั้งหมด 0 ชั้น

✅ใกล้ สนามบินเชียงใหม่
✅34 ตรม. ชั้น 2 ตึก B
พิกัด: http://maps.google.com/maps?q=18.758,99.015

ราคา: 1,390,000 บาท

‍สนใจติดต่อสอบถามเพิ่มเติมได้ทางอินบล็อกหรือช่องทางด้านล่างนี้

ยินดีให้คำปรึกษาฟรี

รับจัดหาบ้าน คอนโด ที่ดิน ให้ตามต้องการ ฟรี‼️

บริการรับ ฝาก ขาย เช่า ฟรี ค่าดำเนินการและค่าทำการตลาด‼️

บริการติดป้าย ฟรี
ปล่อยเช่า ปล่อยขาย ฟรี

ติดทรัพย์
รับCo

สนใจติดต่อ หรือสอบถามข้อมูลเพิ่มเติมได้ที่
063-1241502กมล
line ID : nuttawoot1590134
In Box ---m.me/wassannalerduXZ
---------------------------------------------------------------------
สนใจดูทรัพย์อื่นได้ที่
คอนโดเชียงใหม่
https://www.facebook.com/WassannalerduSM
บ้านเงินเหลือเชียงใหม่
https://www.facebook.com/wassannalerduXZ

สนใจติดต่อ: วัสสานฤาดูปักษธร พิทักษ์คำซาว 0631241502
Line: nuttawoot1590134
- รับทำการตลาด ซื้อขาย ปล่อยเช่า
- ที่ปรึกษาด้านการเงิน