ราคา 1260000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 33.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 38181.82 บาท/ตารางเมตร
ชั้น 6
โครงการ Lasal Park condominium

คุณวรรณา
0990629900
2022-09-07 23:03:21.0
เลขที่ประกาศ: 410546
รายละเอียดเพิ่มเติม
ขาย คอนโด ใกล้รถไฟฟ้าลาซาล พาร์ค คอนโดมิเนียม 33 ตรม.ใกล้สถานที่สำคัญหลายแห่ง

::จุดเด่น::
ระเบียงกว้าง อากาศถ่ายเทดี

::รายละเอียด::
- พื้นที่ 33 ตรม.
- ชนิด 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ
- อาคารC
- ชั้นที่ 6 จากทั้งหมด 8 ชั้น
วิว เมือง

::รายละเอียดโครงการ::
- ชื่อโครงการ: ลาซาล พาร์ค คอนโดมิเนียม

ขายด่วน!! คอนโดพร้อมอยู่ ทำเลดีมาก ใกล้สิ่งอำนวยความสะดวกทุกอย่าง ใกล้ BTS สถานีแบริ่ง
คอนโดลาซาลพาร์ค ซ.ลาซาล 10 ขนาด 33 ตร.ม.
ชั้น 6 อาคาร C ระเบียงกว้าง หันทางทิศตะวันออก อากาศโล่ง
1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ เฟอร์นิเจอร์ครบ พร้อมตู้เย็น เครื่องซักผ้า เครื่องทำน้ำร้อน ตู้ เตียง โต๊ะ โซฟา ซิงค์ครัว....
ขาย 1.26 ล้านบาท (ราคาต่อรองได้)
ค่าโอน 50/50
สนใจติดต่อ คุณวรรณา
โทร. / Line : 099 062 9900

โรงพยาบาลสำโรงการแพทย์
พิกัด: http://maps.google.com/maps?q=13.658958,100.607961

ราคา: 1,260,000 บาท

ค่าโอน 50:50

สนใจติดต่อ: คุณวรรณา 0990629900
Line: 0990629900

วันที่เริ่มโครงการ:
0020-05-05 00:00:00.0

รายละเอียดเพิ่มเติม:
Lasal Park condominium