ราคา 3350000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 29.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 115517.24 บาท/ตารางเมตร
ชั้น 18
โครงการ Lumpini Suite ดินแดง-ราชปรารภ

Nattapong
0923944488
2022-03-04 02:57:55.0
เลขที่ประกาศ: 389542
รายละเอียดเพิ่มเติม
ขาย คอนโด 1 ห้องนอน Lumpini Suite ดินแดง-ราชปรารภ 29 ตรม. ห้องสวย ชั้นสูง ราคาดีมาก

:: จุดเด่น ::
ใจกลางเมือง ใกล้สถานี bts อนุเสาวรีย์ สร้างเสร็จในปี2018 ห้องสวย คอนโดใหม่ วิวไม่บล๊อค ชั้นสูง ราคาดีมาก

:: รายละเอียด ::
- พื้นที่ 29 ตรม.
- ชนิด 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ

:: รายละเอียดโครงการ ::
- ชื่อโครงการ: Lumpini Suite ดินแดง-ราชปรารภ / Lumpini Suite Dindaeng-Ratchaprarop

พิกัด: http://maps.google.com/maps?q=13.763003,100.546395

ราคา: 3,350,000 บาท

สนใจนัดดูห้องหรือสอบถามเพิ่มเติม : 092-394-4488
Line@ : https://lin.ee/z1etVFr
Tiktok : https://vt.tiktok.com/ZSJ7R6rkn/
Facebook : https://www.facebook.com/46RealEstate/

ท่านสามารถชมห้องที่สนใจได้ง่ายๆ กับ Property consultant ของเรา ผ่านระบบ Video Call
สะดวกสบาย ไม่เสียเวลาเดินทาง ปลอดภัยจากโควิด-19 ไม่มีค่าใช้จ่าย
รับชมห้อง พร้อมผู้ช่วยให้ข้อมูล และตอบข้อสงสัยตลอดการเยี่ยมชม

46 Real Estate Group
"Exquisite Select for Excellent Investment."

วันที่เริ่มโครงการ:
0020-05-05 00:00:00.0

รายละเอียดเพิ่มเติม:
Lumpini Suite ดินแดง-ราชปรารภ

รายละเอียดอาคาร 1 อาคาร

ชื่ออาคาร/ตึก: Lumpini Suite ดินแดง-ราชปรารภ