ราคา 2890000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 27.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 107037.04 บาท/ตารางเมตร
ชั้น 9
โครงการ เดอะทรี สุขุมวิท 71-เอกมัย (The Tree Sukhumvit 71-Ekkamai)

ป๊อบ
0868025609
2022-02-13 15:00:29.0
เลขที่ประกาศ: 387205
รายละเอียดเพิ่มเติม
CM03817 ขาย คอนโด เดอะทรี สุขุมวิท 71 - เอกมัย​ The Tree Sukhumvit 71 - Ekamai คอนโดมิเนียม ซอยสุขุมวิท 71 แขวงสวนหลวง เขตสวนหลวง กทม.10250 เนื้อที่​ 26.81ตรม. 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ ชั้น 9 เลขมงคล ทิศเหนือ ร่มเย็น สบายตลอดปี ไม่บล็อกวิว -เดินทางไปไหนมาไหนสะดวก ใกล้รถไฟฟ้า หาของกินง่าย ลงทุนก็ได้ อยู่เองก็ดี ขายราคาไม่แพง ต่อรองได้ *การตกแต่ง* -มีตู้บิ้วอิน, โต๊ะวางทีวี, ชั้นวางบนทีวี, ชั้นวางรองเท้า, ผ้าม่าน วอลเปเปอร์, -เตียง, ฉากกันอาบน้ำ, เคาเตอร์ครัว, เครื่องดูดควัน, แอร์ 2 ตัว, เครื่อง​ทำน้ำอุ่น *การเดินทาง* -Airport Link รามคำแหง รถไฟฟ้าสายสีส้ม ท่าเรือสะพานคลองตัน -ท่าเรือรามคำแหง 1 ทางพิเศษฉลองรัช ทางด่วนรามอินทรา-อาจณรงค์ *สิ่งอำนวยความสะดวก* -Lobby Mailbox สระว่ายน้ำลอยฟ้า จุดชมวิว 720 องศา (Observation Deck) -สวนพักผ่อน Co-working Space Recreation Room Sky Lounge -Sky Garden & Sky Tree House Sky Gym & Yoga Room -Sky Deck EV Charging Station Access Card Control -กล้องวงจรปิด ระบบรักษาความปลอดภัยตลอด 24 ชม. *สถานที่สำคัญใกล้เคียง* -7-11 ตลาดเอกรินทร์ NASA Street Food Land รามคำแหง Food Land เพชรบุรี -The Mall รามคำแหง 2 , 3 Major Cineplex รามคำแหง Huamark Town Center -Major Hollywood รามคำแหง J Avenue ทองหล่อ Big C เอกมัย -ร.ร.เทพลีลา ม.รามคำแหง ม.เกษมบัณฑิต รพ.เพชรเวช ราคา 2,890,000 บาท *สนใจติดต่อได้ที่ 086-802-5609 ป๊อบ line 0868025609* *บริการรับฝากขาย บ้าน ที่ดิน คอนโด และอสังหาริมทรัพย์ทุกประเภท ฟรี ค่าคอมมิชชั่น กรณีเจ้าของขายเองได้*