ราคา 2200000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 69.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 31884.00 บาท/ตารางเมตร
โครงการ การ์เด้น เพลส คอนโดมิเนียม

บอย เลิศสิน
0816556111
2015-02-03 00:00:00.0
เลขที่ประกาศ: 3824
รายละเอียดเพิ่มเติม
ขายห้องคอนโด การ์เดนเพลส เป็นห้องใหญ่ สองห้องนอน สองห้องน้ำ 1 ห้องรับแขก 1 ห้องครัว ชั้น9 ตึกหน้าสุด พิเศษสุดได้ล๊อคที่จอดรถที่ใกล้ที่สุด 1 ล๊อค

จำนวนอาคาร:
0

รายละเอียดเพิ่มเติม:
ขายคอนโด การ์เด้นท์เพลส รัชดา - คอนโด 2ห้องนอน 68 ตร.ม. 2.5ล้านบาท - คอนโด ขาย
การ์เด้น เพลส คอนโดมิเนียม

รายละเอียดอาคาร 0 อาคาร

รูปแบบห้อง 0 แบบ

รายชื่อประกาศขายหรือเช่าทั้งหมดของโครงการนี้ 10 ประกาศ

For Sale : 1 Bedroom Condo in Huay Khwang -- Ready to move in!!!

เลขที่: 170488
2015-04-23 12:09:34.0
Add to wishlist

การ์เด้น เพลส คอนโดมิเนียม

ขนาดพื้นที่ 67.0 ตารางเมตร

Owner R

0814501062

ขาย 3.20 บาท

สวยหรู ใหญ่ อยู่สบาย ตกแต่งครบ สิ่งอำนวยความสะดวกเพียบ - คอนโด ขาย

เลขที่: 4043
2015-02-04 00:00:00.0
Add to wishlist

การ์เด้น เพลส คอนโดมิเนียม

ขนาดพื้นที่ 150.0 ตารางเมตร

คมชาญ ชุณหสุวรรณ

0817355409

ขาย 4800000.00 บาท

เลขที่: 3796
2015-01-07 00:00:00.0
Add to wishlist

การ์เด้น เพลส คอนโดมิเนียม

ขนาดพื้นที่ 68.0 ตารางเมตร

ธนชัย ทรอารกุล