ราคา 4500000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 81.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 55555.00 บาท/ตารางเมตร
โครงการ คอนโดไดมอนด์ทาวเวอร์ Diamond Tower

แพรว แพรว
0863279686
2015-01-06 00:00:00.0
เลขที่ประกาศ: 37952
รายละเอียดเพิ่มเติม
คอนโดมี 23 ชั้น ห้องอยู่ชั้น 3

คอนโดไดมอนด์ทาวเวอร์ Diamond Tower 81 ตร.ม. คอนโดหรู ใจกลางเมือง 1 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ 1 ห้องนั่งเล่น 1 ห้องรับประทานอาหาร ห้องอยู่ชั้น 3 ระเบียงกว้าง ในซ.ละลายทรัพย์ สีลมซอย 3 เฟอร์นิเจอร์ครบ ตกแต่งสวยพร้อมเข้าอยู่ได้ทันที ค่าส่วนกลางถูก มีสระว่ายน้ำ สนามเด็กเล่น ฟิตเนส พร้อมแหล่งอำนวยความสะดวกอื่นๆครบครัน ร้านอาหาร แหล่ง shopping และย่านเศรษฐกิจสีลม สาทร พระราม 4 สุขุมวิท เดินทางสะดวก เพียง 5 นาทีจาก BTS ช่องนนทรี มีที่จอดรถเพียงพอ พร้อมระบบรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง เข้าออกด้วย Key Card ราคาเพียง 4,500,000 บาท

จำนวนอาคาร:
0

รายละเอียดเพิ่มเติม:
ขาย คอนโด ไดมอนด์ทาวเวอร์ Diamond Tower 81 ตร.ม. สีลมซอย 3 ซ.ละลายทรัพย์ 1 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ ใกล้ BTS ช่องนนทรี 4,500,000 บาท - คอนโด ขาย
คอนโดไดมอนด์ทาวเวอร์ Diamond Tower

รายละเอียดอาคาร 0 อาคาร

รูปแบบห้อง 0 แบบ

รายชื่อประกาศขายหรือเช่าทั้งหมดของโครงการนี้ 1 ประกาศ

HIGHLIGHT PROPERTY
รายการประกาศที่ดูล่าสุด (Recent Advertise List)
ขาย 4500000.00 บาท
คอนโดต้องการขาย เอ สเปซ เพลย์ รัชดา-สุทธิสาร ฉัตรแก้ว สวนฉ้ดร 6 สามเสนนอก ห้วยขวาง 2 ห้องนอน พร้อมอยู่ ราคาถูก